Main Menu

ขอรบกวนถามใหม่คับเกียวกับเบอร์สีด่วนมากๆ

เริ่มโดย gto9999, ธันวาคม 02, 2013, 11:04:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gto9999

คืออยากรู้เบอร์และยี่ห้อสีที่ใช้พ้นครอบหม้อนํ้าวิคเตอร์Mแบบที่วงในรูปนะคับ ขอรบกวนพี่ๆด้วยคับของมือ1สีนี้มันหายากจิงๆ

pikky_team

อยากรู้เหมือนกันครับ กำลังจะทำสีเองอยู่ สั่งติ๊กเกอร์ไปแล้วด้วย อิอิ
ปล.ครอบหม้อน้ำกับชิ้นท้ายนี้สีเดียวกันใช่ใหมครับ
ปล.ถามเพิ่มเติมแล้วสีเขียว SE นี้มันมีเบอร์สีใหมครับหรือว่าต้องผสมเอาเอง

gto9999

ครอบหม้อนํ้าเดิมกับท้ายเดิมติดรถผมมันคนละสีอะคับไม่รู้คนเก่าเขาเปลี่ยนมารึป่าว