Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ls 125 Proarm

หวัดดีคับ ไม่ใด้เข้ามาดูหลายวัน
             ไปถึงไหนแล้ว   :(

nai95

สวัสดียามเช้าครับ พี่น้อง :( ท่านยุทรเรื่องไปตรังได้ความว่าไงบ้างแล้วครับ :-[

กลุ่มหาดใหญ่พร้อมแล้วครับ ;D ช่วยเร่งแจ้งกำหนดการด้วยครับ 8) ขอบคุณครับ

id2524

id2524

อ้างจาก: nai95 เมื่อ ธันวาคม 30, 2011, 08:31:19 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้าครับ พี่น้อง :( ท่านยุทรเรื่องไปตรังได้ความว่าไงบ้างแล้วครับ :-[

กลุ่มหาดใหญ่พร้อมแล้วครับ ;D ช่วยเร่งแจ้งกำหนดการด้วยครับ 8) ขอบคุณครับ

ท่าน นาย ผมกะว่าพรุ่งนี้จะพาแฟนไปเที่ยวหาดใหญ่ เลยกะว่าจะแวะหาท่านเม่น ที่ตรังด้วยเลยครับ จะได้คุยกันเรื่องวันที่ 15 ไปเลยครับ

ได้ความยังไงจะรีบมาแจ้งครับ

ว่าแต่ ท่านกลับเบตงมั้ย

krabikitchen

ไปหาดใหญ่กี่วัน แล้วกลับวันไหน เพราะวันที่ 31 ผมอยู่พัทลุง บ้านแฟนทางผ่านเผื่อแวะทานข้าว

id2524

อ้างจาก: krabikitchen เมื่อ ธันวาคม 30, 2011, 08:56:44 ก่อนเที่ยง
ไปหาดใหญ่กี่วัน แล้วกลับวันไหน เพราะวันที่ 31 ผมอยู่พัทลุง บ้านแฟนทางผ่านเผื่อแวะทานข้าว

ไป 31 กลับ 1 ครับ ท่านสัญ

อ้างจาก: Ls 125 Proarm เมื่อ ธันวาคม 29, 2011, 09:34:42 หลังเที่ยง
            หวัดดีคับ ไม่ใด้เข้ามาดูหลายวัน
             ไปถึงไหนแล้ว   :(

โอ้ย มาแว้ว

ฆาตกรโรคจิต!@#$

nai95

อ้างจาก: id2524 เมื่อ ธันวาคม 30, 2011, 08:35:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: nai95 เมื่อ ธันวาคม 30, 2011, 08:31:19 ก่อนเที่ยง

ไม่ได้กลับเบตงครับ ติดงาน มาหาดใหญ่โทรแจ้งด้วย จะได้พบกัน :(
จะได้เลี้ยงกาแฟสักแก้วสองแก้ว

ท่าน นาย ผมกะว่าพรุ่งนี้จะพาแฟนไปเที่ยวหาดใหญ่ เลยกะว่าจะแวะหาท่านเม่น ที่ตรังด้วยเลยครับ จะได้คุยกันเรื่องวันที่ 15 ไปเลยครับ

ได้ความยังไงจะรีบมาแจ้งครับ

ว่าแต่ ท่านกลับเบตงมั้ย

id2524

แจ้งสมาชิกทุกท่าน เรื่อง 15/01/55  ทริปตรัง ไปแน่นอนครับ คุยกะทางตรังเรืียบร้อย ทางโน้นพร้อมแล้วครับ
ส่วนเวลา และสถานที่ออกเดินทาง จะแจ้งอีกทีครับ
เตรียมตัว เตรียมรถไว้ได้เลยครับ
ขอบคุณครับ

อ้างจาก: id2524 เมื่อ ธันวาคม 30, 2011, 04:38:16 หลังเที่ยง
แจ้งสมาชิกทุกท่าน เรื่อง 15/01/55  ทริปตรัง ไปแน่นอนครับ คุยกะทางตรังเรืียบร้อย ทางโน้นพร้อมแล้วครับ
ส่วนเวลา และสถานที่ออกเดินทาง จะแจ้งอีกทีครับ
เตรียมตัว เตรียมรถไว้ได้เลยครับ
ขอบคุณครับ

อยากไปด้วยจังเลย นิ

ชาติ มารชมพู

ประมาณเดือน มีนาคม เราจะเดินทางไปหานะพี่น้องชาวกระบี่
0818136966 ชาติ มารชมพู
Chatchay
ธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต(หมู่บ้านธนินทร)
เลขบัญชี ออมทรัพย์ 110-226933-6

NEUNG

กราบสวัสดี ลุง ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่านครับ
จะปีใหม่แล้ว ขอให้ทุกท่านมีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง สมหวังในทุก ๆ เรื่องน่ะครับ ใครจะเดินทางก็ขอให้เดินทางปลอดภัยน่ะครับ
สวัสดีปีใหม่ครับ  :( :(

Pโอ๋

...ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่
ขออวยชัยทุกๆท่านจงสุขขี
ให้ประสพพบแต่สิ่งดีดี
และจงมีชีวีที่ยืนนาน

...ให้เบิกบานฤทัยไม่มีทุกข์
มีแต่สุขทุกคืนวันนั้นฉ่ำหวาน
สุขภาพพลานามัยให้สราญ
ให้เบิกบานสมหมายตามใจปอง

...จึงขอมอบของขวัญวันปีใหม่
แด่คนไทยบ้านกลอนได้สนอง
ขอทุกอย่างที่ท่านได้หมายปอง
ด้วยไมตรีผองไทยร่วมใจกัน

...ให้ทุกที่ ทุกถิ่นแผ่นดินเกิด
ได้พริ้งเพริศงดงามอย่างสร้างสรรค์
โชคมากมีทวีทรัพย์นับอนันต์
ที่เฉิดฉันด้วยยศลาภกราบอัญเชิญ

...เทวดานางฟ้าจงมาโปรด
พรประเสริฐงดงามนามสรรเสริญ
แด่ทุกท่านทั้งหลายชายหญิงเทอญ
ให้เจริญก้าวหน้าค้าขายรวย

smash756

ติดต่อผมได้ทาง... facebook
http://www.facebook.com/profile.php?id=100003760232964#!/
ลิ้งค์เช็คสถานะ EMS ครับ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/
LS 125...ใครมีก้อ ลงกันมาเยอะๆ นะครับ...(ซ้ำไม่เป็นใรครับ) http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=20224.0

id2524

อ้างจาก: chaych เมื่อ ธันวาคม 31, 2011, 10:53:15 ก่อนเที่ยง
ประมาณเดือน มีนาคม เราจะเดินทางไปหานะพี่น้องชาวกระบี่

มากระบี่ ก็กริ้งกร้าง มาได้นะครับ ยินดีต้อนรับครับ

อ้างจาก: NEUNG เมื่อ ธันวาคม 31, 2011, 12:12:21 หลังเที่ยง
กราบสวัสดี ลุง ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่านครับ
จะปีใหม่แล้ว ขอให้ทุกท่านมีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง สมหวังในทุก ๆ เรื่องน่ะครับ ใครจะเดินทางก็ขอให้เดินทางปลอดภัยน่ะครับ
สวัสดีปีใหม่ครับ  :( :(
อ้างจาก: somphop เมื่อ มกราคม 01, 2012, 12:13:40 ก่อนเที่ยง
...ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่
ขออวยชัยทุกๆท่านจงสุขขี
ให้ประสพพบแต่สิ่งดีดี
และจงมีชีวีที่ยืนนาน

...ให้เบิกบานฤทัยไม่มีทุกข์
มีแต่สุขทุกคืนวันนั้นฉ่ำหวาน
สุขภาพพลานามัยให้สราญ
ให้เบิกบานสมหมายตามใจปอง

...จึงขอมอบของขวัญวันปีใหม่
แด่คนไทยบ้านกลอนได้สนอง
ขอทุกอย่างที่ท่านได้หมายปอง
ด้วยไมตรีผองไทยร่วมใจกัน

...ให้ทุกที่ ทุกถิ่นแผ่นดินเกิด
ได้พริ้งเพริศงดงามอย่างสร้างสรรค์
โชคมากมีทวีทรัพย์นับอนันต์
ที่เฉิดฉันด้วยยศลาภกราบอัญเชิญ

...เทวดานางฟ้าจงมาโปรด
พรประเสริฐงดงามนามสรรเสริญ
แด่ทุกท่านทั้งหลายชายหญิงเทอญ
ให้เจริญก้าวหน้าค้าขายรวย

อ้างจาก: smash756 เมื่อ มกราคม 01, 2012, 01:29:57 หลังเที่ยง
ทักทายครับพี่ๆ ...

สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านเลยครับ

ว่าแต่ไปหาดใหญ่มา เกือบกลับบ้านไม่ได้วะแล้ว

ทำไมเกือบกลับไม่ได้ซะแล้วล่ะ พี่ยุทธ

หรือว่าไป จ่ายค่าจองR1 ไว้ อิอิ

id2524

อ้างจาก: Muta เมื่อ มกราคม 02, 2012, 10:12:44 หลังเที่ยง
ทำไมเกือบกลับไม่ได้ซะแล้วล่ะ พี่ยุทธ

หรือว่าไป จ่ายค่าจองR1 ไว้ อิอิ

โอ้ว ถ้ามี R1 ก็ดีเลยดิ อิอิ  แต่นี่ ดันเกือบติดน้ำท่วมอะดิ ขับรถออกมา ลุ้นตลอดว่าจะออกมาได้มั้ย Honda City มันเตี้ยไปหน่อย ถ้าเป็น 4x4 ละก็ ม่ายกลัวเลย

หาดใหญ่ 01/01/12.MOV