Main Menu

LN rider club ( คอนหวัน )

เริ่มโดย Tree khonwan, ตุลาคม 19, 2011, 06:45:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอ้ zx150 นครสวรรค์

แต่ละฉายาไม่ใช่ได้มาง่ายๆนะเนี่ย
089-7062425 โอ้

nuttomrong

Qsa555

อืม รถผมยังเป็น ชิ้นๆอยู่เลย
เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยประกอบ หุหุ
จัดมาสาดโดยเฉพาะ ครั้งนี้ หึหึ
[/ไปทั้วยังเมืองไทยอะ ตูจะปลุกผีๆๆๆๆๆๆๆให้เกิดมา แรงๆๆๆๆอิอิ
นายจักรมงคล อาภาตั้งตระกูล
เลขบัญชี 633-0-1343-16  ประเภทออมทรัพย์
ธนาคารกรุงไทย สาขาสวรรค์วิถี

โอนจำนวนบวกเศษ เช่น 300 โอน 301 บา

Vision365

พรุ่งหนี้แล้วครับพี่น้อง....แตร่รถเรายังไม่เสร็ดเลย 5555 >:(

แคร้เห็นมันวิ่งใด้...ก็ดีใจแล้ว. 

พลครับ 0872053020  ปัญจะ พูลเกิด  ธ. กรุงไทย เลขที่ 605-0-50336-2

Hunterzero

ผมยังไม่ได้ติดเครื่องเลย T-T

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

วันนี้เปลี่ยนโช๊คหลังเรียบร้อย เดี๋ยวตอนเย็นล้างรถ ค่ำๆตั้งไฟหน้า พรุ่งนี้เติมน้ำมันกับเติมลมยาง ฯลฯ

พรุ่งนี้ผมอาจไปช้าสักหน่อยถ้าออกก่อนก็ได้เดี๋ยวขี่ตามไป นครสวรรค์-พิดโลก ไม่หลงแน่นอน

Hunterzero

อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ มีนาคม 01, 2013, 10:51:42 ก่อนเที่ยง
วันนี้เปลี่ยนโช๊คหลังเรียบร้อย เดี๋ยวตอนเย็นล้างรถ ค่ำๆตั้งไฟหน้า พรุ่งนี้เติมน้ำมันกับเติมลมยาง ฯลฯ

พรุ่งนี้ผมอาจไปช้าสักหน่อยถ้าออกก่อนก็ได้เดี๋ยวขี่ตามไป นครสวรรค์-พิดโลก ไม่หลงแน่นอน
รู็จักไหมไม่ทิ้งกันอ่า  แต่พี่อย่าทิ้งน้องละกัน

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มีนาคม 01, 2013, 11:22:16 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ มีนาคม 01, 2013, 10:51:42 ก่อนเที่ยง

รู็จักไหมไม่ทิ้งกันอ่า  แต่พี่อย่าทิ้งน้องละกัน

น้ำตาจะไหล.....ซึ้ง

Hunterzero

อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ มีนาคม 01, 2013, 12:23:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มีนาคม 01, 2013, 11:22:16 ก่อนเที่ยง

น้ำตาจะไหล.....ซึ้ง
เริ่มบอกไปถ้ามีดง บาทาก็ตัวใครตัวมันก่อนนะ  เพราะได้ยินว่า พี่ก็ยังวิ่งก่อนเลย 55555555+

Hunterzero

พร้อมกันหรือยังครับพี่น้องงงงงงงงงง ทริปนี้ ก็อาจจะเป็นสุดท้ายของกระผมก็ได้ ปิดทริปยาว เพราะจะเก็บเงินอัพCCละครับ

JO WANGPONG

เข้ามาด้อมๆ มองๆ เขาจะไปไหนกัน

super Tiger

ซุ่มโปง อย่างเงียบอีกลำ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

Hunterzero

เหนื่อยร้อน แต่มันส์ 5555+  ภาพรอสักครู่นะครับจะอัพเท่าที่มีใครเครื่องมัดก่อนละกันร

Tree khonwan

งานนี้กลับถึงบ้านปลอดภัยดีทุกคนครับ   ขอขอบคุณ ขอบใจ  เพื่อนๆสมาชิก  ที่ดูแลกัน ไม่ทิ้งใครไว้เบื้องหลังครับ   ขอบคุณ  พี่ฝน กลุ่ม  kang-R-ray ที่ให้การต้อนรับพร้อมดูแลครับ (ผมจำชื่อพี่ที่ขี่ ZX บ่ได้  อิอิ ขอบคุณด้วยครับ)  ขอบคุณ พี่ต้อง  ที่มานั่งสนทนาธรรมกันครับ  กลุ่มวังโป่ง  โจ  และ  แขก ครับ ที่มาขี่เป็นเพื่อนกัน โอกาศหน้า  ไว้เจอกันใหม่ครับ  พี่น้อง   :D

FON-KANG-R-RAY-

ปลอดภัยทุกคนดีใจครับเพื่อนเรวถึงบ้านโดยสวัสดิภาพzxมีนามว่าท่านเเม้ว ด่านดู่ครับเเล้วอยา่าลืมพิจารณามิตติ้งใหญ่วันที่30มีนาเชิญกลุ่ม  ln ทุกท่านเลยนะครับ
/ฝน พิษณุโลก

Hunterzero

พี่ ๆจัมโบ้ที่เราไปกินกัน เค้าเรียกว่าร้านอะไรหรอ?

nuttomrong

FON-KANG-R-RAY-

ร้านก่วยเตี่ยวไก่ป้าล้อมครับ
/ฝน พิษณุโลก

Hunterzero

อ้างจาก: nuttomrong เมื่อ มีนาคม 03, 2013, 11:22:46 หลังเที่ยง
อันนิก้องพี่โอ้ง่ะ
กล้องของพี่เองน้อง ของพี่โอ้ต้องรอหน่อย ว่าต้องเข้าไปเอาอาทิตย์หน้าเนี้ยแหละ 

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ มีนาคม 03, 2013, 11:51:18 หลังเที่ยง
ร้านก่วยเตี่ยวไก่ป้าล้อมครับ
ขอบคุณครับพี่

nuttomrong

ทำไฟล์ซิปแล้วอัพได้ป่ะ ทั้งรุปและวีดีโอเลยอ่ะ