Main Menu

LN rider club ( คอนหวัน )

เริ่มโดย Tree khonwan, ตุลาคม 19, 2011, 06:45:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1900MOTER

อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ กรกฎาคม 29, 2012, 10:30:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tree  khonwan เมื่อ กรกฎาคม 29, 2012, 06:38:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ กรกฎาคม 29, 2012, 04:50:11 หลังเที่ยง
หงุดหงิดเฟ้ย.....อยากได้นินจา250แต่ม่ายมีตังค์....สงสัยต้องปล่อยของซะแล้ว ;D ;D ;D ;D

ท่านโอ้.........อยากได้ต้องฟังเพลงนี้.....

ราชาเงินผ่อน-คาราบาว(CARABAO)

ผมก็พูดไปงั้นแหละช่วงนี้ก็ชักหน้าไม่ถึงหลังแล้วถ้าพอคล่องตัวคงได้จัดละแต่ก็คงอีกนาน :'(.......ใกล้หายแล้วดิเนี่ยมาพิมพ์คอมฯได้แล้วเนี่ย :( :(

อ้างจาก: SER964 เมื่อ กรกฎาคม 29, 2012, 09:00:30 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่ พี่ทุกคนสบายดีกันหรือป่าว  คึดถึงจังอยากเจอทุกคนเลย    มีทริปมิตติ๊งเมื่อไรบอกด้วยอยากไปครับ

แล้วสุ1000นับ2ไปกับเค้ารึเปล่า.......ไว้มีมี๊ตติ้งจะไปรบกวนครับ(แว่วๆว่าสมาชิกเค้าจะไปสุ1000 8))

ไปเมือไหรช่วนด้วยนะจะไปเอาไข่ฟรีมากิน สักคนะแผง...เหอๆ
ร้าน1900MOTER จำหน่ายรถจักยานยนต์
HONDA
YAMAHA
KAWASAKI
SUZUKI
089 9061477GSM
ธนาคารกรุงไทย 128 040 37 99 สาขา โรจนะ

hs6seg

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ กรกฎาคม 30, 2012, 03:49:24 หลังเที่ยง
กำลังบ้าอยู่กับสองจังหวะคันเล็กๆ แบบนี้ ...ระยะทางสั้นๆ ก็หนุกดี

ว่างๆลองเปลี่ยนอารมกันบ้างซิ มันส์ดีน๊ะ...อิอิ

ไม่ต้องห่วงเรื่องความแข็งแรง นี่เลยท่อแป๊บ ขนาดนี้

ขนาดท่อ 1/2 X 6000 mm หนา 6 มิลเชียว

เป็นชิ้นงานใต้บังโคลนหลังแบบนี้
ส่วนแผ่นเหล็กที่นำมาสร้างจุดยึดหูโชคใหม่ก็เป็นแผ่นเหล็กหนา 5 มิล

ขับเลาะลำธาร ลำห้วย สนุกหลาย ลองเอามาโดดเนินก็มันดี หุหุ เพลินๆ

กำลังคิดว่าจะวางกระเดื่องแบบนี้

นายแบบเป็น CRF 250 ปี 2012 ของพี่เอ๋...งามจริง โดดเนินลงมานิ่มมาก..แต่ราคาค่าตัว พี่แกบอกมา 28 หมื่น โอ้ววววแม่เจ้า ซื้อเทน่ามาแต่งได้ 2 โหล

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

Tree khonwan

hs6seg

ซื้อเทน่ามาพันเดียว เล่มมีแต่ขาดหลายปีแล้ว...เจอาโครงสร้างดี เครื่องดี แต่เสียที ราคาขายแพงไปนิด 3-5 พัน สมมุติ 3 พัน ส่วนต่างกะเทน่า 2 พัน ซื้อเปลือก โมโตครอสได้แล้วอ่ะครบชุดเลย ถังน้ำมันอีก 1 เหอะๆ
นิก็ซื้อเหล็กแผ่น เหล็กแป๊บ หมดไป 500 ได้ ลวดเชื่อมก็หมดไปอีก 1 กล่อง โชคหน้าเป็นของเอ็น เบียช้าง..( มีอยู่แล้ว ) โชคหลังเปลี่ยนมาหลายตัวแล้ว ( ซิลแตก น้ำมันรั่ว ) ล่าสุดหวดของโซนิคใส่ คาดว่าน่าจะเอาไปโดดไฟท์เดียวก็พัง
หุหุ อยู่คอนหวันอ่า ฝากดู โชคหลังของพวก เอ็น ทีแซด 2ครึ่งให้ซักต้น2ต้นดิ พงษ์ ไปคราวที่แล้ว เม้าระเบิด เพลิน ลืมไปหาดูของเลย หุหุ

เออนิพงษ์ เอ็นโปรที่ด้อยกว่า TZM นี่เลย คันสตาร์ท ของเอ็มปิดมิดชิด สนิทไม่ลื่นไหลไปใหน แต่ของเอ็นโปร ชอบหลุดจากล๊อคกางออกในย่านความเร็วสูง...เจอของพี่เลย อ๊อฟชั่นพิเศษ อิอิ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

chang-ab

ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

ut111

ร้านคุ้นๆเหมือนจะอยู่แถวคลังจ่ายน้ำมันดิบบึงพระ

แดงสมคิด

วันนี้ว่าง เลยเข้ามาดู แหม..ท่านพงษ์อัพกระทู้น่าดู จะแซงผมแล้ว หวังว่าทุกๆท่านคงสบายดีนะครับ ส่วนผมสบายดีครับ อีกไม่นานคงใด้มาพบกันอีก..จริงใจครับ
รู้..ก็บอกว่ารู้...ไม่รู้..ก็บอกว่าไม่รู้...จึงจะเป็นคนรู้จริง

อ้างจาก: แดงสมคิด เมื่อ สิงหาคม 02, 2012, 06:55:02 หลังเที่ยง
วันนี้ว่าง เลยเข้ามาดู แหม..ท่านพงษ์อัพกระทู้น่าดู จะแซงผมแล้ว หวังว่าทุกๆท่านคงสบายดีนะครับ ส่วนผมสบายดีครับ อีกไม่นานคงใด้มาพบกันอีก..จริงใจครับ

ช่วงนี้ว่างมากมายครับ น้าแดง  เลยมีเวลาเข้าเวป  รอน้าแดงมาขี่รถเที่ยวด้วยกันครับ   :D :D

โอ้ zx150 นครสวรรค์

อ้างจาก: Tree  khonwan เมื่อ สิงหาคม 02, 2012, 07:59:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: แดงสมคิด เมื่อ สิงหาคม 02, 2012, 06:55:02 หลังเที่ยง

ช่วงนี้ว่างมากมายครับ น้าแดง  เลยมีเวลาเข้าเวป  รอน้าแดงมาขี่รถเที่ยวด้วยกันครับ   :D :D

แหมๆๆๆเชื่อเลยว่าว่างจริงๆ..... ;)
089-7062425 โอ้

Hunterzero

อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ สิงหาคม 02, 2012, 09:59:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tree  khonwan เมื่อ สิงหาคม 02, 2012, 07:59:43 หลังเที่ยง

แหมๆๆๆเชื่อเลยว่าว่างจริงๆ..... ;)
วันเสาร์ไปไหนเปล่าพี่โอ้น้องจะเข้าไปหา 555+

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

โอ้ zx150 นครสวรรค์

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ สิงหาคม 02, 2012, 10:12:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ สิงหาคม 02, 2012, 09:59:12 หลังเที่ยง

วันเสาร์ไปไหนเปล่าพี่โอ้น้องจะเข้าไปหา 555+

ไม่ได้ไปไหนก็นั่งเล่นอยู่ที่ทำงานนั่นละ......
089-7062425 โอ้

chang-ab

หวัดดีครับทุกท่านฝากม้าไว้ด้วยครับ >:(ฝนตกป่าวครับวันนี้ ???
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ สิงหาคม 03, 2012, 09:11:52 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับทุกท่านฝากม้าไว้ด้วยครับ >:(ฝนตกป่าวครับวันนี้ ???

ดีครับท่าน วันนี้ฝนยังไม่ตกนะครับ อากาศแค่ครึ้มๆ  เหมาะแก่การขี่รถเที่ยว   :( :( :D

chang-ab

อ้างจาก: Tree  khonwan เมื่อ สิงหาคม 03, 2012, 10:01:03 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: chang-ab เมื่อ สิงหาคม 03, 2012, 09:11:52 ก่อนเที่ยง

ดีครับท่าน วันนี้ฝนยังไม่ตกนะครับ อากาศแค่ครึ้มๆ  เหมาะแก่การขี่รถเที่ยว   :( :( :D
พักผ่อนเยอะๆก่อนแล้วกันนะครับท่านช่วงนี้ ???

super Tiger

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

chang-ab