Main Menu

LN rider club ( คอนหวัน )

เริ่มโดย Tree khonwan, ตุลาคม 19, 2011, 06:45:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอ้ zx150 นครสวรรค์

089-7062425 โอ้

super Tiger

ตอนนี้ คงนั่งดูคนอื่นเขาไปก่อน รอก้านเข้าที่ ครับผ๊ม

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

chang-ab

หวัดดีครับ อากาศเปลี่ยนแปลงเดี๋ยวร้อนเดี๋ยวฝน ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ ???
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

sodaban

เขามารอ ทริปกำแพงเพชร "นํ้าตกคลองลาน" แบบนอนค้าง รำลึกสมัยที่ ไปโดนรับน้อง ตอนเข้าปวช.ครับ ....
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

chang-ab

อ้างจาก: sodaban เมื่อ พฤษภาคม 22, 2012, 10:52:57 ก่อนเที่ยง
เขามารอ ทริปกำแพงเพชร "นํ้าตกคลองลาน" แบบนอนค้าง รำลึกสมัยที่ ไปโดนรับน้อง ตอนเข้าปวช.ครับ ....
คนอายุมากก็นึกถึงแต่ความหลังอย่างนี้แหล่ะครับ 55555+
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ พฤษภาคม 22, 2012, 07:49:27 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้ คงนั่งดูคนอื่นเขาไปก่อน รอก้านเข้าที่ ครับผ๊ม

ขี่มาวอร์มก้านมั้ยพี่เสือ..... 8)

วันที่ 3 มิย.55 เจอกัน 09.00น.ที่เดิมหลังป้ายอุทยานนครสวรรค์(หนองสมบูรณ์)เตรียมเสื้อกันฝนไปด้วยนะครับ..... ??? 

Hunterzero

ดันชื่อทริปอีก 1 "ขี่รถให้ลืมเธอ"   พระเอกMVของเราจะไปถ่ายทำนะครับสำหรับทริปเนี้ย  ไม่ใช่มัดนะ  แต่เป็นใครมิตติ้งเดี๋ยวรู้เอง

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

chang-ab

Hunterzero

Qsa555

มาเดี๋ยวไปรอ พาไปเที่ยว ปะปะ โทรหาละกันไม่ค่อยได้ออน
[/ไปทั้วยังเมืองไทยอะ ตูจะปลุกผีๆๆๆๆๆๆๆให้เกิดมา แรงๆๆๆๆอิอิ
นายจักรมงคล อาภาตั้งตระกูล
เลขบัญชี 633-0-1343-16  ประเภทออมทรัพย์
ธนาคารกรุงไทย สาขาสวรรค์วิถี

โอนจำนวนบวกเศษ เช่น 300 โอน 301 บา

Hunterzero

อ้างจาก: Qsa555 เมื่อ พฤษภาคม 27, 2012, 12:10:11 หลังเที่ยง
มาเดี๋ยวไปรอ พาไปเที่ยว ปะปะ โทรหาละกันไม่ค่อยได้ออน

อาทิตย์เนี้ยว่างใช่ปะเนี้ย

Hunterzero

ขออภัยที่ ตอบ2กระทู้แต่ขอแยกนะครับ อิอิ   ทริปเล็กๆ(หรือเปล่า)  ของ"ชายผู้มีความรัก" 555555+

ไรฟระเนี่ยไปไม่มีชวนเลยเดี๋ยวป่ะแช่งให้รอบปลายสะดุดซะนี่  ;D

วันที่ 3 มิย.55 เจอกัน 09.00น.ที่เดิมหลังป้ายอุทยานนครสวรรค์(หนองสมบูรณ์)เตรียมเสื้อกันฝนไปด้วยนะครับ..... ??? (ว่าแต่จะมีใครว่างมั่งน้อ)

แดงสมคิด

ใช่แช่งเลย แอบไปกับทิดบอยสองคน ไปที่ไหนกันนี่สวยจัง ว่างๆพาไปบ้างนะ...จริงใจครับ
รู้..ก็บอกว่ารู้...ไม่รู้..ก็บอกว่าไม่รู้...จึงจะเป็นคนรู้จริง

อ้างจาก: แดงสมคิด เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 04:45:24 หลังเที่ยง
ใช่แช่งเลย แอบไปกับทิดบอยสองคน ไปที่ไหนกันนี่สวยจัง ว่างๆพาไปบ้างนะ...จริงใจครับ

ทริปอะไรของเค้าไม่รู้ครับน้าแดงแอบไปกันเงียบๆ 2 คน... ;D

วันที่ 3 มิย.55 เจอกัน 09.00น.ที่เดิมหลังป้ายอุทยานนครสวรรค์(หนองสมบูรณ์)เตรียมเสื้อกันฝนไปด้วยนะครับ.....

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

chang-ab

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 05:19:35 หลังเที่ยง
หวัดดีน้าแดงครับ สบายดีมั้ยครับ อิอิอิ
ตามตาสองมาครับ วันที่3นี้เดินทางราบรื่นนะครับ

แดงสมคิด

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 05:19:35 หลังเที่ยง
หวัดดีน้าแดงครับ สบายดีมั้ยครับ อิอิอิ
อ้างจาก: chang-ab เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 05:36:22 หลังเที่ยง
ตามตาสองมาครับ วันที่3นี้เดินทางราบรื่นนะครับ
สวัสดีครับ ทั้งสองท่าน ท่านทั้งสอง :( ก็สบายดีครับ ขอบคุณครับ ทั้งสองท่านก็คงสบายดีเหมือนกันนะครับ...จริงใจครับ
ฝนตกทุกวันเลย เตรียมชุดกันฝนไปคงไม่พอ ต้องใส่เสื้อชูชีพด้วยละครับ(กลัวน้ำท่วมฉับพลัน) :-[...จริงใจครับ
รู้..ก็บอกว่ารู้...ไม่รู้..ก็บอกว่าไม่รู้...จึงจะเป็นคนรู้จริง

Hunterzero

แงแงแง  พี่บอยอ่าจิโทรมาหาบ่นๆว่าอยากขี่รถเที่ยวชวนมัดไปนครสวรรค์มัดก็ไม่ว่างไปเลยกลายเป็นขี่มาเที่ยวชุมแสงอ่า

chang-ab

อ้างจาก: แดงสมคิด เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 05:55:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chang-ab เมื่อ พฤษภาคม 28, 2012, 05:36:22 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ทั้งสองท่าน ท่านทั้งสอง :( ก็สบายดีครับ ขอบคุณครับ ทั้งสองท่านก็คงสบายดีเหมือนกันนะครับ...จริงใจครับ
ฝนตกทุกวันเลย เตรียมชุดกันฝนไปคงไม่พอ ต้องใส่เสื้อชูชีพด้วยละครับ(กลัวน้ำท่วมฉับพลัน) :-[...จริงใจครับ
เอาขนาดนั้นเลยหรอครับน้าแดง