Main Menu

LN rider club ( คอนหวัน )

เริ่มโดย Tree khonwan, ตุลาคม 19, 2011, 06:45:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hunterzero

สอยse มาหรอพี่ต้อง อิอิ เล่นนินจา150แล้ว 650ละพี่
คืนสิ้นปีจะอยู่ไหนกันบ้างเนี่ยพี่ๆ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

โอ้ zx150 นครสวรรค์

อ้างจาก: sodaban เมื่อ ธันวาคม 25, 2011, 01:02:35 หลังเที่ยง
ท่านโอ้ ที่ท่านเล็ก มีท่อKR ปลาย TSUKIJI บ้างไหมครับ พี่จะเอามาใส่ SE ฝากช่วยๆส่องแล้ว แจ้งราคา

ด้วยนะครับ ถ้ามี ขอบคณุล่วงหน้าครับ .......

ที่พี่เล็กไม่มีตัวท่อครับส่วนปลายTSUKIJIที่ 0 คาวาฯ นครสวรรค์น่าจะยังสั่งได้ครับส่วนราคาเดี๋ยวให้พี่เล็กเค้าถามให้อีกทีครับว่าเท่าไรเผื่อมีการปรับราคาครับพี่ต้องว่าแต่ใช่ kr se ที่เชียงใหม่รึเปล่าเนี่ย
089-7062425 โอ้

Lucky777

อ้างจาก: sodaban เมื่อ ธันวาคม 25, 2011, 01:02:35 หลังเที่ยง
ท่านโอ้ ที่ท่านเล็ก มีท่อKR ปลาย TSUKIJI บ้างไหมครับ พี่จะเอามาใส่ SE ฝากช่วยๆส่องแล้ว แจ้งราคา

ด้วยนะครับ ถ้ามี ขอบคณุล่วงหน้าครับ .......

มีปลายแท้ Tsukigi มือสองสภาพพอใช้ พร้อมท่อแท้ยี่ห้ออื่น 1 ชุดครับผม ถ้าพี่สนใจกลับบ้านช่วงปีใหม่จะลงรูปให้ครับ

ว่าแต่ พี่ขี่ kr se แล้วหรอครับ

sodaban

อ้างจาก: bigfat เมื่อ ธันวาคม 26, 2011, 07:19:23 ก่อนเที่ยง

ที่พี่เล็กไม่มีตัวท่อครับส่วนปลายTSUKIJIที่ 0 คาวาฯ นครสวรรค์น่าจะยังสั่งได้ครับส่วนราคาเดี๋ยวให้พี่เล็กเค้าถามให้อีกทีครับว่าเท่าไรเผื่อมีการปรับราคาครับพี่ต้องว่าแต่ใช่ kr se ที่เชียงใหม่รึเปล่าเนี่ย
ขอบคณุครับ เป็นรถจ.แพร่ ครับ เจ้าของมือเดียว รักษาสภาพดีมากเลย ขาดแต่ท่อกับปลายtsuฯ ที่ไม่มีมาให้ครับ.....

อ้างจาก: Lucky777 เมื่อ ธันวาคม 26, 2011, 12:52:36 หลังเที่ยง

มีปลายแท้ Tsukigi มือสองสภาพพอใช้ พร้อมท่อแท้ยี่ห้ออื่น 1 ชุดครับผม ถ้าพี่สนใจกลับบ้านช่วงปีใหม่จะลงรูปให้ครับ

ว่าแต่ พี่ขี่ kr se แล้วหรอครับ

ขอบคณุครับ ท่านวรรณ  พี่พึ่งได้รถมาเมื่อวันที่ 22 เอง ยังไม่ได้ทำอะไรเลย กะจะค่อยๆทำไปนะครับ.....
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

sodaban

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ ธันวาคม 26, 2011, 05:06:32 หลังเที่ยง
ฮั่นแน่ kawaมันแรงช่ายป่ะพี่ต้อง อิอิอิ

เดี๋ยวจะรบกวน ให้ท่านสอง หาของแต่ง ให้มั้ง แถวๆนั้นมีเยอะอยู่นิ  ....
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

สองzx korat

อ้างจาก: sodaban เมื่อ ธันวาคม 26, 2011, 05:26:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ ธันวาคม 26, 2011, 05:06:32 หลังเที่ยง
ฮั่นแน่ kawaมันแรงช่ายป่ะพี่ต้อง อิอิอิ

เดี๋ยวจะรบกวน ให้ท่านสอง หาของแต่ง ให้มั้ง แถวๆนั้นมีเยอะอยู่นิ  ....
จัดไปครับ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

Hunterzero

sirisak

สวัสดีปีใหม่ 2555  ขอให้ทุกๆ ท่านที่ได้เห็นข้อความนี้แล้ว!

ขออวยพรให้มีสุขภาพแข็ง...แรง ดี     คิดสิ่งใดก็ขอให้สมดังใจคิด

เงินทองใหลมา เท มา      ค้าขายร่ำรวย  เอาไว้ ฉลอง กันอีก รอบ แล้วกันนะครับ!   

รักและคิดถึงทุกคนครับ   (เกียง)   

panupong808

สวัสดีปีใหม่ ขอให้ทุกๆท่าน มีแต่ความสุขมากๆ
สิ่งไม่ดีทั้งหลายขอให้ทิ้งไปกับปีเก่า
ขอให้มีแต่ความเจริญก้าวหน้าในทุกๆด้าน มีแต่สิ่งดีๆตลอดปีนะครับ
คิดสิ่งใดขอให้สมดังความคิดทุกประการ
สุขภาพดีตลอดทั้งปี นะครับ
จะซื้อรถให้ได้ดีต้องใช้เวลาฉันใด จะคบคนให้รู้สันดานและจิตใจก็ต้องใช้เวลาฉันนั้น

การโกหกในหมู่มิตร คือการทำลายศรัทราและความจริงใจ

Hunterzero

สวัสดีปีใหม่ย้อนรับครับ    พี่พล ตรุษจีนปีเนี้ยขายน้ำที่เดิมหรือเปล่าครับ

Hunterzero

khor-monster

สวัสดีปีใหม่คับทุกท่านมาช้าไปหน่อยเพราะเป็นมือใหม่หัดขับอยู่คับ

Hunterzero

อย่าพูดไปจิพี่โอ้ เดี๋ยวเงียบหนักกว่าเดิม

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มกราคม 10, 2012, 10:26:48 หลังเที่ยง
อย่าพูดไปจิพี่โอ้ เดี๋ยวเงียบหนักกว่าเดิม

ก็มันเงียบจริงๆอ่ะนะ.....มัดสั่งคาร์บูไปแล้วยังพี่สั่ง30มิลฯไปลูกนึงเอามาลองดูว่าจะเป็นไงดูซิว่าจะพุ่งๆจริงมั้ยเอาคาร์บูมาก่อนพวกนมพวกเข็มไว้สั่งมาลองหัดจูนทีหลัง

Hunterzero

ของมัดสั่ง 30มิลดำ1ลูกกับ ลูกเร่ง1ชุดไปครับพี่โอ้กะมาทำตลาดแถวบ้านอ่า  ช่วงนี้งบน้อยหาอะไรทำไปพล่างๆก่อน  โดนตัดงบเพื่อเคลียปัญหาของมัดเองไปหลายเหมือนกัน
ดีที่มัดยังมีก้อก2เก็บไว้บ้าง    หุหุ ถ้าจะจูนวันไหนก็บอกนะพี่เดี๋ยวไปช่วย55555+     ตรุษจีนว่าจะไปอยู่นครสวรรค์ซักคืนอ่านะ หาวันเวลาก่อน
ZXต้องจัด34มิลฝาดำแล้วพี่  30มิลมันเด็กไป  :(

30มิลเอาแค่นี้ก่อนเพราะยังจูนไม่เป็นเอาไว้พอลองจูนได้ค่อยหางบมาลง34มิลที่มัดว่าดูแล้ว34มิลที่ว่านอกจากจะใหญ่ขึ้นกินน้ำมันมากขึ้น(รึเปล่า)มันดีกว่า30มิลยังไงช่วยแถลงการณ์บอกหน่อยส่วนอ๊อฟชั่นเสริม(พวกนม/เข็ม/ลูกเร่งฯลฯ)รอเก็บงบรอบต่อไป

Hunterzero

หุหุล้อเล่นนะพี่ จริงๆระดับที่บอก34มิล คือรถแข่ง125 ใส่กันครับ รถเซอกิตเลยอ่านะ  มัดก็เลยหมายถึง ถ้าเราเป็น150ที่่แต่งแล้ว  ต้องการเสียเงินเพิ่มก็จัด34มิลลงครับ
ถ้าเอาแบบธรรมดา กินน้ำมันแบบรับได้ ไม่ได้ไปแข่งกับใคร30มิลก็OKแล้วครับ