Main Menu

ทะโหล่โมดิฟาย เริ่มรับงาน แล้วนะครับ

เริ่มโดย เด็กชาย_โหน่ง_, กรกฎาคม 11, 2011, 02:16:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GasTurbines

สองzx korat

สำนักนี้ มีส่งประกวดคลอง5มั้ยครับ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

GasTurbines

โอ โมกระจาย

อ้างจาก: GasTurbines เมื่อ พฤษภาคม 15, 2012, 10:01:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤษภาคม 15, 2012, 06:42:45 หลังเที่ยง
สำนักนี้ มีส่งประกวดคลอง5มั้ยครับ อิอิอิ

ถ้าทันคงได้2คันครับน้าสอง
รถสวยช่วยดันครับ ลุงเอฟ กะ น้าโหน่ง
บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

ray

Bangsaen

น้องโหน่ง ระวังบ้านใหม่เทอะเลอะนะ..... :D :D :D

ทำบุญบ้านเมื่อไร บอกด้วยนะ จะไปเป็นเพื่อนพระ......
นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

แอบแซงเพราะแรงน้อย

อ้างจาก: Bangsaen เมื่อ พฤษภาคม 16, 2012, 10:13:43 ก่อนเที่ยง
น้องโหน่ง ระวังบ้านใหม่เทอะเลอะนะ..... :D :D :D

ทำบุญบ้านเมื่อไร บอกด้วยนะ จะไปเป็นเพื่อนพระ......

ไปสวด หรือ ไป ฉันดีครับ พี่ธานี  ถ้าไป "ฉันผมไปด้วยครับ" ^^

l Just2Eng l

beamaomiiz

พี่โหน่งคับ

รับประกอบซากรถไหมคับ

คือเอาทำสีร้านเเถวนี้แล้วมันก็ปิดร้านหนี ตอนนี้รถเป็นซากคับ

เจ้า GTO เหลือแค่

โครง โช๊คหน้า-หลัง ล้อหน้า-หลัง เครื่อง  :P

พอจะเอาประกอบให้มันขี่ได้ไหมคับ  :-X

TaloModify

อ้างจาก: beamaomiiz เมื่อ มิถุนายน 02, 2012, 02:07:09 หลังเที่ยง
พี่โหน่งคับ

รับประกอบซากรถไหมคับ

คือเอาทำสีร้านเเถวนี้แล้วมันก็ปิดร้านหนี ตอนนี้รถเป็นซากคับ

เจ้า GTO เหลือแค่

โครง โช๊คหน้า-หลัง ล้อหน้า-หลัง เครื่อง  :P

พอจะเอาประกอบให้มันขี่ได้ไหมคับ  :-X

ผมโหน่งเองนะ ผมมีสองไอดี

สวิงอาร์ม ก็ไม่เหลือ หรือ ครับ

ทำหน่ะทำให้ได้ครับ รถอยู่ที่ไหน อ่ะครับ

โทรมาก้ได้นะ สองสามวันนี้ผมจะไม่ค่อยได้อยู่ หน้าคอม 0894211953

โหน่งครับ
ตุ๊ดหว่ะ

beamaomiiz

อ๋อ สวิงอามมีคับ

ผมอยุ่ระยองคับ เด๋วถ้าว่างจิงๆผมจะเอารถไปให้ทำคับ

ตอนนี้ติดงานคับ ยังไง ผมจะโทรไปนะคับ :o

TaloModify

อ้างจาก: beamaomiiz เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 04:47:10 หลังเที่ยง
อ๋อ สวิงอามมีคับ

ผมอยุ่ระยองคับ เด๋วถ้าว่างจิงๆผมจะเอารถไปให้ทำคับ

ตอนนี้ติดงานคับ ยังไง ผมจะโทรไปนะคับ :o

ตามนั้น ครับ
ตุ๊ดหว่ะ

Ti

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0

ไม่อยากเป็นคนฉลาดในหมู่คนโง่ แต่จะขอเป็นคนโง่ในหมู่คนฉลาด เพื่อที่จะพัฒนาความรู้ของตนให้เพิ่มมากขึ้น

GasTurbines

globblinknight

GasTurbines

GasTurbines

อ้างจาก: globblinknight เมื่อ มิถุนายน 08, 2012, 10:44:15 ก่อนเที่ยง
ฮุฮุ จะไปเจอ จะดูด วิชา อิอิ

มามอมให้เมาก่อนแล้วจะบอก 555+

ปล.แถวนี้คงส่งประกวดแค่อู่เดียว อู่อื่นสงสัยจะคนละแนว(บารมีไม่ถึง) แถวนี้เค้าชอบทำรถหน้าตาอุบาทย์กัน บางคันใส่ยางซะใหญ่เกิ้นนนแต่ใช้งานจริงๆแค่10%ของหน้ายางเอง แล้วจะใส่ไปทำไมวะ สงสัยจะใส่ไปอวดว่ากุใส่ยางคู่ละเกือบหมื่นมั้ง ชวนไปขี่เรซซิ่งเพื่อให้ใช้หน้ายางเต็มๆจะได้คุ้มกับเงินที่จ่ายค่ายาง ก็ไม่เห็นมีใครไป ตุ๊ดชิบหาย เหลืออีกแนวเดียวคือโมโตครอส กำลังทำรถอยู่ ดูซิว่าจะใช่แนวมั้ย หึหึ

มารบูรพา

GasTurbines

เอารูปมาให้สิงทางโค้งดูการใช้หน้ายางให้คุ้มราคามาให้ดู สนามพีระ เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา ;)

ปล.ไม่ได้โชว์ว่าคนขี่ขี่โหด แต่ที่ให้ดูคือการใช้หน้ายางที่หมดถึงแก้มยาง

มารบูรพา