Main Menu

มาดูกันครับ ไปรษณีย์ไทย ฝากอะไรไว้ให้กับผม

เริ่มโดย maanoi11, กุมภาพันธ์ 09, 2014, 12:33:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maanoi11

กล้าส่ง กล้าเสี่ยง   :P

เดินไปรับของเจอสภาพนี้ น้ำตาแทบร่วง เข่าแทบทรุด

CHANTHABURI THAILAND
I LOVE 2 Stroke
มือใหม่ หัด แป๊ดดด !!!
ไม่หล่อขอ ขี่ 2T ค๊าบบบ  ^^"

@@TaJung@@

อ้าว รถครูปิ๊กนิกที่พึ่งส่งนี่  เวรแล้ว  ปณ. ไทย  เขียนเรียกค่าเสียหายด่วน
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

maanoi11

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2014, 01:05:12 ก่อนเที่ยง
อ้าว รถครูปิ๊กนิกที่พึ่งส่งนี่  เวรแล้ว  ปณ. ไทย  เขียนเรียกค่าเสียหายด่วน

ตามนั้น เห้อ!!! เศร้าเลย  เขียนเรียกค่าเสียหายได้ที่ไหนครับ แล้ว ส่วนไหนเขาจะรับผิดชอบเนี่ย หาตัวไม่เจอ

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

maanoi11

ผมสอบถามแล้ว เขาบอกว่าถ้าจะแจ้งทิ้งรถไว้ แล้วเขาก็บอกว่าอาจต้องใช้เวลานานหลายวัน

เดช..ไอ้เสื้อทอง

แย่เลย  .....

บังไมล์ ซื้เปลี่ยนใหม่ ได้  แต่ หน้ากาก เนี่ยดิ  เอาไปเชื่อม ก็ไม่เหมือนเดิมแล้ว

ลอง คอมเพนท์  ไป ยัง ศูนย์ รับเรื่อง ร้องเรียน ดู  ได้ผลไวดีครับ

ผมเคยลองดูแล้ว   เดือดร้อน กันทั้ง ป.ณ. ขึ้นมาเชียว  ตามหา ที่อยู่บ้านผมเพื่อ ให้ หัวหน้าหน่วย มาขอขมา เป็นการใหญ่ (อาจจะเป็นเพราะเคสผมหนัก)

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

aoaaued

pu966

บริษัทไปรษณีย์จะก้าวหน้าถ้ามีการปฏิรูปการส่งของ แต่ที่เป็นอยู่ยังเป็นแค่กลางๆ(ปฏิกูล) ใจผมหวังที่จะเห็นองค์กรนี้แข่งขันกับdhl.  หรือFedEx  ไปโน่น คงแค่ฝัน

thidasatan

ip-man

ถึงไม่อยากส่งรถเล๊ย   เงินเดือน หน ไปรษณีย์เดือนๆนึงพอๆกับผู้พิพากษาเลยนะท่าน (ประมาณ 80,000 - 100,000)  แล้วดูทำกันเข้าสิ   

smash756

ติดต่อผมได้ทาง... facebook
http://www.facebook.com/profile.php?id=100003760232964#!/
ลิ้งค์เช็คสถานะ EMS ครับ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/
LS 125...ใครมีก้อ ลงกันมาเยอะๆ นะครับ...(ซ้ำไม่เป็นใรครับ) http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=20224.0

pongpang

แจ้งเรื่องไปที่สำนักงานใหญ่เลยครับ แนบรูปถ่ายพร้อมที่อยู่ของเจ้าทุกข์ไปด้วย น่าจะเห็นผลครับ

Peek2TZ

:P เง้ออ นี่ ค่าจ้างห่อตั้งเกือบ 400 นะเนี่ย แล้วสปริงขาตั้งขายไปไหนด้วยอ่ะ
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

maanoi11

อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2014, 03:40:10 หลังเที่ยง
:P เง้ออ นี่ ค่าจ้างห่อตั้งเกือบ 400 นะเนี่ย แล้วสปริงขาตั้งขายไปไหนด้วยอ่ะ

สปริงไม่หาย แต่ ที่เกี่ยว หัวตุ่มๆ มัน หัก ตอนนี้ เชื่อมใหม่เรียบร้อยแล้วครับ

ratree

รัฐวิสาหกิจ  จนท.เงินเดือนหลาย ให้บริการต่ำต้อย  อิอิ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

ASENAL

maanoi11

visitsak