Main Menu

สอบถามเรื่องลูกปืนล้อหลัง KR

เริ่มโดย shoogun, ธันวาคม 24, 2014, 12:30:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shoogun

เรืยนผู้รู้
ผมอยากทราบว่า ลูกปืนล้อหลัง KR มีกี่ตับ และเบอร์อะไรบ้าง

ขอบคุณครับ
;D

G7

ถ้าไม่รวมนับตลับลูกปืนในดุมสเตอร์ (เฉพาะตลับลูกปืนในดุมล้อ) ก็ใช้ ๒ ตลับน่ะครับ
ข้างซ้ายตลับลูกปืนเบอร์ 6202 ,  ข้างขวาตลับลูกปืนเบอร์ 6302

ส่วนตลับลูกปืนในดุมสเตอร์ ใช้เบอร์ 6004

คำถามเรื่องขนาดเบอร์และจำนวนของตลับลูกปืนล้อหลัง คงจะประมาณนี้นะครับ

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

RCS_MAN.PEA

ของเซอร์ น่าจะเหมือนกันนะ ลองดูครับ เอาไปทั้ง หน้า - หลัง เลย

mong_ban