Main Menu

ชาวสุรินทร์ยกมือหน่อย

เริ่มโดย tawat, ธันวาคม 22, 2010, 03:34:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tawat

ครูแอ่วมีปังไมค์ แท้เก่าๆไหมครับ

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

jimonline

อ้างจาก: tawat เมื่อ มกราคม 11, 2013, 10:38:38 ก่อนเที่ยง
หน้ากากยังมาไม่ถึงเลย 
ส่งมาแล้ว ส่งวันอังคารมั้ง พี่เค้าว่างั้น ได้รับแล้วเอารูปลงด้วยเด้อพี่ตุ๊   

ครู......เครียดดดดดๆๆๆๆ  ไรน้อ  วันนเด๊ก  อยู่กับเด็ก*_*   

เงียบๆกันนะปีนี้   ยังไงน้อ กลุ่มรถ   

tawat

@@TaJung@@

309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

tawat

ขอบคุณพี่ๆ ที่ช่วยเปลียนยางนะครับ  ซึ่งนําใจจริงๆ

ekkarat

อ้างจาก: tawat เมื่อ มกราคม 14, 2013, 08:44:48 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณพี่ๆ ที่ช่วยเปลียนยางนะครับ  ซึ่งนําใจจริงๆ

ถึงขนาดได้เปลี่ยนยางเลยหรอ พี่

@@TaJung@@

ไม่น่ากินเบียร์เลย  ตอนนี้ ไอ หนักกว่าเดิม  แถมคอเจ็บด้วย  หลอดลมท่าจะอักเสบแล้ว...

tawat

เอาอีกใหมเหล้าขาวบ้างก็ดีนะ  ไม่ต้องเติมนําแข็งครับ

@@TaJung@@

บัวเชดกันมั๊ยๆๆๆๆ หรือไปประโคนชัยๆๆๆๆ
ไปที่ไหนก็สบาย.......แล้วพากันไปเสียตังค์.......

ตึงโป๊ะ.....

dDOn

โทร.เช็คก่อนดิ
มีรัยใหม่ๆมั้ย

dDOn

สมควรแก่เวลาแล้วน้าตุ๊
เพิ่งทดสอบหมวกกันน็อคไม่เท่าไหร่
อย่าเพิ่งเสี่ยงทดสอบกะเสาไฟ เปลี่ยนไปเหอะไม่กี่ร้อยเอง

dDOn

ข้าวไม่ถึงท้อง 2 วันติดกัน
เช้าๆนั่งนาาาาาาาาาน ท้องผูกครับ

dDOn

วันผู้ใหญ่ย่างหมูป่ากัน
อยากโทรตามแต่เกรงไม่มีใครว่าง

dDOn

ยังเหลืออีกตัว
ใครอยากก้อบอกละกัน ลุงไปทำงานก่อน ???

jimonline

อ้างจาก: dDOn เมื่อ มกราคม 14, 2013, 01:41:35 หลังเที่ยง
วันผู้ใหญ่ย่างหมูป่ากัน
อยากโทรตามแต่เกรงไม่มีใครว่าง

]
ลุงดอนคับ.........อยากได้ เป็นๆ อะคับหมูป่า   แล้วก็หมูกะโดน    อยากได้ลูกมาเลี้ยง  ไว้บ้าน นอก
พี่จุง..........ไปไหนอะพี่     วันพรุ่งนี้ หรือ มะรืน   ตับๆๆๆๆน้องไรนะ  ลืมเลย
พี่ตุ๊............หน้ากาก  ถุงยังน้อ      เบอร์ได้ไปโทรด้วย 5555+
เอก............ยางแบบ เละเลยอะขาดกระจุย   ไม่ได้ถ่ายรูปไว้    แต่ครูแอ๋วสุดยอดอะ มืออาชีพการเปลี่ยนล้อ

@@TaJung@@

อยากไป  แต่มีตังค์แค่ 900 อ่ะดิ  หมดตูด.....

น้องแอน น้อง มะคิ่น น้องไรแว๊...  อวบ ใหญ่ น่าหม่ำ  คีบ บุหรี่มา    หมดกัน...

dDOn

ดึกๆสวัสดิ์ครับพี่น้อง
เกือบเข้าวันใหม่แร้ะ  >:(

dDOn

สวัสดีวันอังคารทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านครับ :(