Main Menu

ชาวสุรินทร์ยกมือหน่อย

เริ่มโดย tawat, ธันวาคม 22, 2010, 03:34:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dDOn

อ้างจาก: jimonline เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 10:29:57 ก่อนเที่ยง
สายแล้ว จ้า

ลุง ในรูป สวย  ใครเห็นก็ ตาร้อน  ว่าแต่ไปไหนแล้วอะ  ตามไปยังทันไหม  

ตัวผมเองตามเธอไม่ทันแล้ว      
ไม่สายแล้วหละท่านจิม
แต่ดึกดื่นเลยเที่ยงคืนแล้วสำหรับลุงกับเขา
:)

ส่วนจิมคงไม่สาย
ถ้าเขายังไม่มีใคร
ลองให้ผู้ใหญ่คุยดู เห็นอาการจิมแล้วลุงก้อเห็นใจ

dDOn

อ้างจาก: tawat เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2012, 10:02:22 ก่อนเที่ยง
หิวแล้วว่าไงครับพี่ๆทั้งหลาย
ก้อกริ๊งกร๊างกันดู
จะเอาแบบไหนก้้อบอกแร้ะกัน

ekkarat

dDOn

จัดมา
จะได้หาคนทำหมู
ขอไปทำงานก่อนเน้ออ
:o

BOB

ว่าไงครับคุณตุ๊  กันสะบัด  kr  ถอดเสร็จหรือยัง   

หนุ่ม  พนมไพร
ควันโขมง

jimonline

มาดูยาม บ่าย  เหนื่อยจัง อิอิ

ลุงของผมไม่ทัน และคงเป็นไปไม่ได้ ความรักแพ้ ระยะทาง

@@TaJung@@

สตก. TZR ไม่ต้องถามให้เมื่อยตุ้ม  ถ้าไม่ระบุลาย  ร้านนรินทร์ตลาดใหญ่มี  เพียวก็มี  ต้องมาเลือกลายเอาเอง...เพราะมันมีไม่เยอะ...

ร้านเฮียเกียรติเองก็ไม่เยอะเหมือนกัน   ต้องไปดูแล้วตัดสินใจเอาเอง  แต่ร้านเฮียเกียรติ ชุดละ 100  อีก 2 ร้าน 250

ช่วงนี้เข้าบ่าย 2 วัน หยุดอีกทีวันศุกร์เด้อ...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

jimonline

ใครเอา สตก tzr  หละพี่จุง

พี่ๆ
วันเสาร์ ถ้าไม่มีที่ไป เด๋วพาไปบ้านสวน ลุงบุนทัน  ตกปลา กินผลไม้ ดูอะไหล่  ต้ม ปิ้ง ย่าง

หรือใครมี ที่ไหน จัดมา

tawat

ekkarat

I@มดแอ๊ว...@

savatdee ยามเย็น  ครับ ครึก ๆๆๆๆ ครืน ๆ ๆ   ๆๆๆ จังเรย  น๋อ
มีทั้งหมูจะย่าง มีทั้ง สตก.  ทั้งกันส่าย  (สะบัด)  ทวงกันจังเรย
ตอนนี้มีเวลาแต่ขอทุ่มให้การทำผลงาน (ชำนาญการ)ก่อนครับ
ทริปน่าสน คือ 1 ธค.  วังน้ำเขียว นะครับ  ชมธรรมชาติงาม ๆ  ค่าน้ำมันไปกลับ ตีไปที่ 1 พันบาทไทย
กินอยู่ไม่ยาก  กินหีน กินดิ้น กินทำลาย แร้วแต่งบแต่ท้องท่านพร้อม
คิดว่าช่วงนั้นผมคงประเมินเสร็จแร้ว

คติศักดิ์  กลดี  ธ.กรุงเทพ 462-0-75990-4
77 ม.6 ต.ทมอ อ.ปราสาท จ.สุรินทร์ 32140
0854110017

@@TaJung@@

หุหุหุ 8-9-10/12/55 ทับเบิกจะ....

ลุงดอนไม่อุ้มอีกสักคันเหรอ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=79274.0
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

jimonline

อ้างจาก: I@มดแอ๊ว...@ เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2012, 06:21:09 หลังเที่ยง
savatdee ยามเย็น  ครับ ครึก ๆๆๆๆ ครืน ๆ ๆ   ๆๆๆ จังเรย  น๋อ
มีทั้งหมูจะย่าง มีทั้ง สตก.  ทั้งกันส่าย  (สะบัด)  ทวงกันจังเรย
ตอนนี้มีเวลาแต่ขอทุ่มให้การทำผลงาน (ชำนาญการ)ก่อนครับ
ทริปน่าสน คือ 1 ธค.  วังน้ำเขียว นะครับ  ชมธรรมชาติงาม ๆ  ค่าน้ำมันไปกลับ ตีไปที่ 1 พันบาทไทย
กินอยู่ไม่ยาก  กินหีน กินดิ้น กินทำลาย แร้วแต่งบแต่ท้องท่านพร้อม
คิดว่าช่วงนั้นผมคงประเมินเสร็จแร้ว
ทริปๆๆ
อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2012, 08:14:12 หลังเที่ยง
หุหุหุ 8-9-10/12/55 ทับเบิกจะ....

ลุงดอนไม่อุ้มอีกสักคันเหรอ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=79274.0
นี่ก็ ทริปๆ  

โอย ทริปน่าจัดทั้งนั้น  

รถ tzm  ไปขับกลับได้เลย สตึกมั้ง

I@มดแอ๊ว...@

ลุงดอนคัฟ  ครับ ๆ ๆ
สวิงอาร์มโช้คล้อหลัง  โช้กหน้าล้อหน้า ของ Nsr ที่เอา ชุดโปรอาร์มใส่ อยู่ป่าว  ขายเท่าไร  สนใจมาก ๆ
อย่างด่วน  แต่  เซ็นไว้ก่อนนะคัฟ

คติศักดิ์  กลดี  ธ.กรุงเทพ 462-0-75990-4
77 ม.6 ต.ทมอ อ.ปราสาท จ.สุรินทร์ 32140
0854110017

ekkarat

สวัสดีครับ

ทริปแต่ละทริป น่าสนใจทั้งนั้น

อากาศน่าจะสดชื่นมากๆ หน้าหนาวแล้วนะครับ(แต่ทำไมร้อนจัง)

dDOn

อ้างจาก: jimonline เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2012, 01:40:56 หลังเที่ยง
มาดูยาม บ่าย  เหนื่อยจัง อิอิ

ลุงของผมไม่ทัน และคงเป็นไปไม่ได้ ความรักแพ้ ระยะทาง
ระยะทางพิสูจน์(แรง)ม้า
กาลเวลาพิสูจน์คน ความหวังยังมี .......... แม้ริบหรี่ก้อต้องลุย

dDOn

TZM มีผู้อุปการะแล้วท่านจุง
ส่วนครูแอ้ววววววสนใจ ก้อมาเอาไปใช้ก่อนแระกัน เงินทองของนอกกาย
ทริปแต่ละที่น่าสนใจอย่างท่านเอกว่า แต่ไม่รู้รถลุงจะพร้อมมั้ยน้อ

jimonline

jimonline

เอาไปปั้น คันไหนครูแอ๋ว  เอาอย่างด่วนอีกนะ

ลุงดอน ผมได้แต่ อวยพร ขอให้เธอมีแต่ความสุข ก็พอแล้ว ตอนนี้ มันไกลกันทำไรไม่ได้จริงๆ