Main Menu

ชาวสุรินทร์ยกมือหน่อย

เริ่มโดย tawat, ธันวาคม 22, 2010, 03:34:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dDOn

ครูแอ้วง่วงยัง
พรุ่งนี้ต้องไปโรงเรียนแต่เช้าใช่ป่ะ
ถ้าง่วงก้อนอนน้ะ ลุงจะบ่นคนเดียว

I@มดแอ๊ว...@

ไม่แน่ใจนะคัฟ สิ้นเดือน น่าจะนัดเจอกันก่อนเดินทาง  ส่วนมากก็ร้าน เล็กในเมืองคัฟ งบน้อย

คติศักดิ์  กลดี  ธ.กรุงเทพ 462-0-75990-4
77 ม.6 ต.ทมอ อ.ปราสาท จ.สุรินทร์ 32140
0854110017

dDOn

:-*ตอนนี้กะลังสับสนว่าจะเอาไงกะน้องตาหวานดี
จะทำให้ดีๆ เด๋วอั้ยลูกหลานจันรัยมันอาจจะมาเอาไปอีก :-*

dDOn

อ้างจาก: I@มดแอ๊ว...@ เมื่อ กันยายน 25, 2012, 09:53:51 หลังเที่ยง
ไม่แน่ใจนะคัฟ สิ้นเดือน น่าจะนัดเจอกันก่อนเดินทาง  ส่วนมากก็ร้าน เล็กในเมืองคัฟ งบน้อย
ร้านเล็กไหนครับ
อยู่ตรงไหนของสุรินทร์

dDOn

ขอความเห็นครูแอ้วและทุกๆท่านที่เข้ามาอ่าน
คิดว่าควรจะทำยังไงกับเจ้าตาหวานดี

dDOn

อ้องงกันมั้ย
ตาหวานคือตากลม
ส่วนตาคมคือตาเหยี่ยวงัย

dDOn

เอออออดูมาดูไป
ใครน้อใจดีที่ให้เรา 1 แรงม้า
กลับไปดูเดก่า

I@มดแอ๊ว...@

ถึงรอบคิวคัฟ  +1 ผมก็งง  ใครหนอมีสิทธิ์ให้  ร้านเล็ก ๆ นะ  ไม่ใช่ร้านเล็ก  ร้าน up ตรงข้าม bigC สองรอบแร้ว  ต่อไป น่าจะเปลี่ยนรสดู

คติศักดิ์  กลดี  ธ.กรุงเทพ 462-0-75990-4
77 ม.6 ต.ทมอ อ.ปราสาท จ.สุรินทร์ 32140
0854110017

dDOn

อ้างจาก: I@มดแอ๊ว...@ เมื่อ กันยายน 25, 2012, 10:22:53 หลังเที่ยง
ถึงรอบคิวคัฟ  +1 ผมก็งง  ใครหนอมีสิทธิ์ให้  ร้านเล็ก ๆ นะ  ไม่ใช่ร้านเล็ก  ร้าน up ตรงข้าม bigC สองรอบแร้ว  ต่อไป น่าจะเปลี่ยนรสดู
โอยยกว่าจะหาเจอ 555
สรุปว่าท่าน "นักบิดชนบท" ให้มา
ร้าน up หรอ ไม่เคยเข้า

dDOn

ก้อขอขอบคุณท่าน "นักบิดชนบท" ไว้ ณ ที่นี้เลยนะครับ

dDOn

ง่วงแล้วจ้า
ขอให้มีความสุขแด่ทุกๆท่านที่เข้ามาอ่าน
ราตรีสวัสดิ์ครับ
:'(

@@TaJung@@

คุยอะไรกันน๊อเสียงดังมาก  ฮ่าๆๆๆ  สวัสดียามสาย ๆ ไม่แน่ วันเสาร์ หรือ อาทิตย์ จะขี่รถไปดูอะไหล่ที่สังขะ จักกะหน่อย  ไปนั่งกินข้าวที่ร้านที่ลุงดูนแนะนำซะเลย กินข้าว ขุดหาอะไหล่

อ๋อ ดูในรูปจิมแล้วเห็นมีลูกสูบ NSR แท้พอดีนะลุง
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

dDOn

มาแก้ไขและขออำไพครับ

แฟนเจ้าอ้อมชื่อสิน เป็นวิศวกรโรงงานน้ำตาล

ส่วนเจ้ารุจเป็นคนบ้านทัพกระบือเจ้าของร้านสุรพินท์คอมพิวเตอร์

ก้อขออภัยที่จำผิดไปครับ คนเกิดมานานก้อแบบนี้แหละ
:-*

dDOn

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ กันยายน 26, 2012, 10:10:44 ก่อนเที่ยง
คุยอะไรกันน๊อเสียงดังมาก  ฮ่าๆๆๆ  สวัสดียามสาย ๆ ไม่แน่ วันเสาร์ หรือ อาทิตย์ จะขี่รถไปดูอะไหล่ที่สังขะ จักกะหน่อย  ไปนั่งกินข้าวที่ร้านที่ลุงดูนแนะนำซะเลย กินข้าว ขุดหาอะไหล่

อ๋อ ดูในรูปจิมแล้วเห็นมีลูกสูบ NSR แท้พอดีนะลุง
หวัดดีสายๆครับตาจุง
ถ้าไปแวะด้วยเน้อ จะไปด้วย จะไปหลายครั้งแร้ะ

@@TaJung@@

ชวนเจ้าจิมไปวันอาทิตย์ ก็ดันไม่ว่าง สงสัยต้องลุยเดี่ยว  จะได้มีเวลาคุ้ยทั้งวัน อิอิอิ
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

dDOn

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ กันยายน 26, 2012, 10:27:13 ก่อนเที่ยง
ชวนเจ้าจิมไปวันอาทิตย์ ก็ดันไม่ว่าง สงสัยต้องลุยเดี่ยว  จะได้มีเวลาคุ้ยทั้งวัน อิอิอิ
ไม่ต้องเกรงใจ
ไปด้วยกัน รับประกันว่าไม่หลอกไปขายเขมรและไม่ยืมตังค์ด้วย 555

dDOn

ตาจุงหายไปไหนแร้ะ
พอดีลูกค้ามา ก้อต้องขาตั้งสู้ก่อน
:(

@@TaJung@@

มาแล้วๆ  ไปห้องน้ำมาลุง อิอิอิ

dDOn

ดูน้องโม(Emotion)ของเว็ปฯนี้แล้วตลกดี
ภาพขำก้ากกกบอกว่าเศร้า
ขี่และซ้อนมอไซค์โบกผ้าบ๊ายบาย บอกว่าร้องไห้ 555

dDOn

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ กันยายน 26, 2012, 10:51:59 ก่อนเที่ยง
มาแล้วๆ  ไปห้องน้ำมาลุง อิอิอิ
9d]'0t.sh]6'wxfh;p,yhp
(อ่านว่า "ตกลงจะให้ลุงไปด้วยมั้ย")