Main Menu

เรื่องลูกสูบ2t 150 ครับ

เริ่มโดย aoaaued, ธันวาคม 05, 2012, 10:52:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoaaued

อยากทราบลูกสูบ 2T 150 ค่ายไหน? ที่สลักลูกสูบมีขนาดเท่ากันกับของ NSR 150 บ้างครับ
ขอผู้รู้ช่วยชี้แนะให้ด้วยครับ  ขอบคุณครับ

aoaaued

จะมีผู้ให้ความกระจ่างมั๊ยเนี่ย  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

aoaaued

สลักเอ็น? TZก็เท่านะครับ

ขอบคุณจ๊ะ  น้องมัด   แล้วมันเท่ากันทั้งTZM และTZR เลยใช่มั๊ย
อ่ะ...เอาม้าไป1เม็ด อิอิอิ

Hunterzero

ถ้าขนาดรูสลัก16มิล เท่ากันครับความยาวก็น่าจะเท่าเพราะลูกสูบมันขนาดเท่ากัน

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

bangpuu