Main Menu

มารายงานตัวกันหน่อยสิ มีใครใช้งานในเวบนี้บ้างเอ่ย

เริ่มโดย chaomaz_150, กรกฎาคม 23, 2007, 11:29:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bellza00

ผมเบลล์ครับ
อยู่เชียงใหม่
รถตอนนี้ Suzuki RC100อยู่ครับกำลังหารถ150ซักคันอยู่

TI@666

ชื่อ ติ๊
อยู่ อุบลครับ
ใช้ NSR PROARM

prinrum

ผม prinrum
ชื่อ หมู
อายุ 24
ขับ จีทีโอ กะ เวพ 110
อยู่ พระสมุทรเจดีย์ครับ

ray

ชื่อ เร ครับ
อายุ 34
ขับ LEO-SRX เสื้อทอง กับ TRITON PLUS (เอ๊ะเกี่ยวกันมั๊ยเนี่ย)
อยู่ เครือสหพัฒน์ ศรีราชาครับ

BANGMAD

:oหวัดดี  ผม บังหมัด จากปัตตานีใช้รถ SPEED 120ปี2001 ประหยัดดีแรงดีขับ 90ไปทำงานทุกวัน60โลวันละ50(น้ำมันมาเลย์ 3ขวดร้อยครับผม)

chmphon

ชื่อนุครับ อยู่พนมสารคาม อายุ 23 ใช้ NSR RRW

panyapol

ชื่อเล่นญาครับอยู่บางโฉลงครับใช้kr,sseรวมมิตรครับ

thanachote

น้อย เมืองปทุม ครับ HONDA NOVA-RS
ชอบ 2 จังหวะ ดูแลง่ายไม่จุกจิกกวนใจ  ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่าน  :D
ธนโชติ บวรธนปัญญา ธ.กรุงเทพ 1784364745  สาขาปทุมธานี 0941918146

bombamkub

ID:bombamkub
ชื่อเล่น บอม
ขี่ RC100 อยู่คับ
อยู่โคราช แถว ตลาดนัดเซฟวัน
เพิ่งมาใหม่ ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆ น้องๆคับ ผม  :(

อู๋ ลำพูน

ลำพูน  ชอบแนวRX.เตี้ย โปร่ง กำลังจัดทัพปลุกชีพ 2T.ตัวแรงในอดีต และรวบรวมพรรคเพือกที่ชอบแนวนี้อยู่

อู๋ ลำพูน

อู๋ อยู่ลำพูนครับ ตอนนี้มอไซค์ที่มีอยู่ในมือนะ ก้อ ชาลีไมล์แยก3คัน ,ATV, VR, RXS ,JR แค่เนี๊ยตอนนี้กำลังตามล่า ตัวแรงในอดีตมาไว้ที่คลัง PTO. motoservice. ยินดีที่มีเวปนี้เปนที่พึ่ง ครับใครผ่านมาทางลำพูนเชิญมาแวะนะครับ เรามีที่นั่งเสวนาคุยกันรับรองทั้งอาหารและเครื่องดื่มบรรยากาศ คลับเรซซิ่ง เชิยทุกท่านครับ

tong chelsea

เมื่อไหร่จะมี มิตื้ง ครับ ในโชนลาดกระบังกื่งแก้ว จะได้ไปแจมด้วย รู้จักเพื่อนกลุ่มใหม่ ๆ

paolo

preedee

chai14

สวัสดีครับผม สมชายหรือ chai14ครับ ผมอยู่ ม.บัวทอง4 อ.บางบัวทองตอนนี้ใช้รถ n pro อยู่ครับ เพิ่งไปร่วมมิตติ่งมา2ครั้งแล้ว พี่ๆน้องๆน่ารักมากให้การต้อนรับสมาชิกใหม่ดีมากเลย ส่วนรถผมไม่ใด้แต่งอะไรมากแต่จะหนักไปทางไฟ led สวัสดีครับพี่น้อง

peaw/zaa

peaw/zaa
ชื่อ เปรียว คับ
อยู่ขอนแก่นคับ
ใช้แดชคับ
วิ่งก็ไม่เท่าไหร่พอขี่ได้คับ