Main Menu

รบกวนผู้เคยผ่าเครื่องคาวาซากิ 150 หน่อยครับ

เริ่มโดย wining11120, พฤษภาคม 19, 2014, 01:39:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wining11120

ซีลทั้งเครื่องมีทั้งหมดกี่ตัวครับพี่ ผมต้องการบิ้วเครื่องใหม่ ตอนนี้ซึมนั่นซึมนี่ตามอายุ(ไม่เว้นกระทั่งตาแมว)
รบกวนพี่ๆช่วยลงลิสชื่อซีลและยางต่างๆหน่อยได้ไหมครับ
คือผมจะไปเบิกซีล เจอคำถามคนร้านขายแล้วผมอึ้งเลย ผมไม่รู้เลยอ่า มีกี่ตัว อะไรบ้าง

รถผมวิคเตอร์ se ตัวมีกล่อง เสื้อ 1855 ฝาทองครับ
ทีี่ผมรู้ ก็มี ซีลแกนเสตอ ซีลแกนเกีย ซีลแกนสตาท ซีลตาแมว ซีลปั้มออโตลูป ซีลข้อเหวี่ยง
แต่เหนคนขายเขาเสริมมา มีจะมีซีลแกนวาล์วกับยางกันฝุ่นแกนกาวานาด้วย นอกนั้นผมม่ายรู้แล้วอ่าครับ
รบกวนทีนะครับ
  :P
53/876 ม.3 ต.บ้านใหม่ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120
083-1246108 ลี ครับ

saravut

ผมไปซื้อก็บอกว่า ซีลยกเครื่องของรุ่นไหนก็จบครับ
ส่วนตัวไหนที่ไม่มีมาในชุดก็เอาไปเทียบเอา
หรือสั่งจากตัวแทนในเวปนี้ก็ได้ครับ
ของแท้ชัวร์กว่าครับ

125cc.Only

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,46198.0.html

หรือไปดาวโหลด สมุดพาร์ทอะไหล่ มาเปิดดูเลยครับ ในเวบนี้มีแจกครับหาดู ห้องDIY