Main Menu

ไมล์ KR

เริ่มโดย kangk4, กุมภาพันธ์ 22, 2014, 08:48:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kangk4

คืออยากถอดเข็ม ไมล์และวัดรอบ KR มาทำความสะอาดหน้าปัดคับ ดึงมันไม่ออกต้องทำยังไงคับกลัวมันหัก ใครมีวิธีดีๆๆบอกด้วยคับ ขอบคุณคับ
ใครมีกรอบไมล์ตัวบน มือสองหรือ ใหม่ เทียม แท้ ราคาไม่แรง รับ 1อันด้วยคับขอสภาพดีหน่อยนะคับ.

JO

ระว้งเข็มมันจะหักนะครับ งานจะเข้าเอา

ผมมีไมร์KRเทียมใหม่ขาย550 คิดว่าซื้อกรอบไมร์แล้วกันครับ

kangk4

อ้างจาก: JO เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2014, 09:00:32 หลังเที่ยง
ระว้งเข็มมันจะหักนะครับ งานจะเข้าเอา

ผมมีไมร์KRเทียมใหม่ขาย550 คิดว่าซื้อกรอบไมร์แล้วกันครับ
คือ Com ผม Error พอดีไม่รู้ได้รับข้อความผมไหมคับสนใจไมล์ KR

THANACHOT

ใช้ไขควงอันเล็กๆสองอันงัดครับ