Main Menu

แดชเดิมๆ ขอทำแบบเรียบบๆ ง่ายๆ สบายๆ

เริ่มโดย ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี, มิถุนายน 29, 2011, 09:34:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฆาตกรโรคจิต!@#$

เดี๋ยวจะเอา ล้อหลังเข้าไปให้ใส่ขอรับ

ได้ล้อcbrมาฟรี ล้อนึง

เดี๋ยวหาแม็กหน้าอย่างเดียว งิงิ

Heem_Onnut39

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กรกฎาคม 12, 2011, 09:46:22 หลังเที่ยง
แอบ มา ดู  อะไร เกาหลี  ไต้หวัน ??   เกาหลี  ขาว กว่าาา

ญี่ปุ่นแน่นอนสุดครับ ของเค้าดีจริงๆ

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

ถึงไหนแว้วว

พี่ตี๋ไม่ออนมาตอบแปลว่าทำงานอยู่ล่ะสิ

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

อ้างจาก: Muta เมื่อ กรกฎาคม 15, 2011, 03:59:44 หลังเที่ยง
ถึงไหนแว้วว

พี่ตี๋ไม่ออนมาตอบแปลว่าทำงานอยู่ล่ะสิ
ยุ่งไปหมดเลยครับท่าน เจอรถ FSX ปัญหาสเตอร์หน้ามา เลยยุ่งทำทั้งวันเลยของท่านเลยยังไม่ไปไหนเลยแต่ก็เตรีบมขึ้นไปพ่นสีแล้วเพราะ FSX เสร็จไปแล้วโล่งอกไปหน่อย รอสักหน่อยนะครับนานไปหน่อยจริงๆ อย่างว่าแหละไม่มีใครรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับรถบ้่างเมื่อเราลงมือทำก็แก้ปัญหากันไปครับ...แต่ไม่ลืมหรอกนะท่าน
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กรกฎาคม 15, 2011, 06:40:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Muta เมื่อ กรกฎาคม 15, 2011, 03:59:44 หลังเที่ยง
ถึงไหนแว้วว

ยุ่งไปหมดเลยครับท่าน เจอรถ FSX ปัญหาสเตอร์หน้ามา เลยยุ่งทำทั้งวันเลยของท่านเลยยังไม่ไปไหนเลยแต่ก็เตรีบมขึ้นไปพ่นสีแล้วเพราะ FSX เสร็จไปแล้วโล่งอกไปหน่อย รอสักหน่อยนะครับนานไปหน่อยจริงๆ อย่างว่าแหละไม่มีใครรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับรถบ้่างเมื่อเราลงมือทำก็แก้ปัญหากันไปครับ...แต่ไม่ลืมหรอกนะท่าน

เย้ๆ จัดหนักๆ

เสร็จมะไหร ฉลองงง 55+

อ้างจาก: Muta เมื่อ กรกฎาคม 15, 2011, 07:09:31 หลังเที่ยง
เสร็จทันวันพุธหน้ามั้ยอ่ะครับพี่ตี๋
พอไหวครับท่านจะเร่งทำให้สุดๆไปเลยก็แล้วกัน นานแล้วเข้าใจครับว่าอยากขับ....แป็ปเดียวครับท่าน

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กรกฎาคม 15, 2011, 08:38:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Muta เมื่อ กรกฎาคม 15, 2011, 07:09:31 หลังเที่ยง
เสร็จทันวันพุธหน้ามั้ยอ่ะครับพี่ตี๋
พอไหวครับท่านจะเร่งทำให้สุดๆไปเลยก็แล้วกัน นานแล้วเข้าใจครับว่าอยากขับ....แป็ปเดียวครับท่าน

ตามนั้นพี่

จะพยายามหา แม็คหน้า 17 ไปลงให้ทัน

มีหลังของCBRแล้ว ได้รับบริจาคมา เดี๋ยวจะเอาเข้าไปให้เร็วๆนี้ครับ

พี่ตี๋มีล้อหน้า krมาให้แปลงซะอันมั้ย งิงิ

อ้างจาก: Muta เมื่อ กรกฎาคม 15, 2011, 09:15:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กรกฎาคม 15, 2011, 08:38:00 หลังเที่ยง

ตามนั้นพี่

จะพยายามหา แม็คหน้า 17 ไปลงให้ทัน

มีหลังของCBRแล้ว ได้รับบริจาคมา เดี๋ยวจะเอาเข้าไปให้เร็วๆนี้ครับ

พี่ตี๋มีล้อหน้า krมาให้แปลงซะอันมั้ย งิงิ

แม็กแอลช่วยพี่ได้  :D

ไม่มีงบแล้วฮีม

เมื่อวานหมดค่าน้ำมันไปเยอะ

เอาน้ำมันมาตั้งขายสิพี่  :(

หรือไม่ก็ขายนินจาเลย รวย ;)

อ้างจาก: Heem_Onnut39 เมื่อ กรกฎาคม 17, 2011, 09:09:05 ก่อนเที่ยง
เอาน้ำมันมาตั้งขายสิพี่  :(

หรือไม่ก็ขายนินจาเลย รวย ;)

สงสัยพ่อี่จะฆ่าตาย

วันนี้เกือบงานเข้า

เกลียดพวก รถกระบะมูลนิธิ มาก คือจะรีบไม่ว่า

จะขับเร็วไม่ว่า

แต่จะปาดซ้าย ปาดขวา ตัดหน้า กันหา.....หรอ

หรือกลัวไม่ได้เก็บศพเลยจะสร้างศพเอง

ArkAngeLix

เราเนื้อหุ้มเหล็ก พวกมาน เหล็กหุ้มเนื้อออ

มีรูปอัพเดทมั้ยครับพี่ตี๋ -.- ผบ.ทบ. ผมอยากเห็น

ตอนแรกแกบอกว่าววันีน้จะเข้าไปดูให้เห็นกะตา

แต่ฝนมันตก แกเลยเซ็งไปกับการที่รถติด เลยกลับบ้านเลย

อ้างจาก: Muta เมื่อ กรกฎาคม 19, 2011, 10:44:49 หลังเที่ยง
มีรูปอัพเดทมั้ยครับพี่ตี๋ -.- ผบ.ทบ. ผมอยากเห็น

ตอนแรกแกบอกว่าววันีน้จะเข้าไปดูให้เห็นกะตา

แต่ฝนมันตก แกเลยเซ็งไปกับการที่รถติด เลยกลับบ้านเลย
ก็นั้นแหละฝนมันตกพรุ่งนี้จะเคลือบโครงให้นะ เสื้อสูบส่งไปแล้วท่อส่งไปแล้ว ยุ่งไปหมดคนเดียวเลย พวกหายหมดฝนตก เซ็๋งจริง...เบรคหลังดันมาหายไปอีกสรุปวันนี้ไม่ได้อะไรเลยเสียเงินอีกต่างหาก

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กรกฎาคม 19, 2011, 11:22:50 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Muta เมื่อ กรกฎาคม 19, 2011, 10:44:49 หลังเที่ยง

ก็นั้นแหละฝนมันตกพรุ่งนี้จะเคลือบโครงให้นะ เสื้อสูบส่งไปแล้วท่อส่งไปแล้ว ยุ่งไปหมดคนเดียวเลย พวกหายหมดฝนตก เซ็๋งจริง...เบรคหลังดันมาหายไปอีกสรุปวันนี้ไม่ได้อะไรเลยเสียเงินอีกต่างหาก

กรรม เบรคหลังรถผมหรือรถใครล่ะนั่นพี่

พี่ๆ เดี๋ยว จะเอาได้จานเบรคของcbrเข้าไปอ่ะครับ ท่านติ เค้าสั่งของไว้?๊่เค้าจะเอารถไปทำลายrossiอ่ะพี่

ล้อหลังเค้า รูยึด 4 รูใช่ป่ะพี่ ถ้าใช่ผมจะได้ขายให้เค้าไป ถ้าไม่ใช่ก็จะได้ปล่อย ในเว็บต่อไป

หรือต้องไปวัดก่อน งิงิ

เบรคหลังหายหมายความว่าขี่ๆ ไปเบรคมันวูบหายไปเองคงไล่น้ำมันเบรคไม่หมดเพราะมันห้อยล่างนะ เลยเข้าร้านเพื่อนๆ กัน เหลือบไปเห็นโซ่ 520 โดนๆ จัดไปโดนไปอีก 800 หาเรื่องแท้ๆ งานก็ไม่ไ้ด้เสียเงินอีกด้วยเอาเข้าไปวันนี้ ...