Main Menu

2 T ยโสธรรายงานตัวหน่อยครับมีใครกันบ้าง

เริ่มโดย aunruck, พฤศจิกายน 14, 2011, 12:08:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จุ้ย ปช.

อ้างจาก: EOT. เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 11:04:44 ก่อนเที่ยง

...คุณตั้ม-คุณเอ็กซ์ อ้ายกลับก่อนแล้วเด้อครับ ล้อหมุนวันที่ 4 นี่หละ   >:(

เดินทางปลอดภัยครับพี่
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

mong_ban

สิฮอดสงกรานต์ ละเด้อพี่น้อง......ไผขี่มอไซฯ กลับบ้านแน่น้อ.....เดินทางปลอดภัยเด้อครับ......สิแย่ไข่มดแดงถ่าอยู่เลิงฯ เด้อ.....

EOT.

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 02:13:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: EOT. เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 11:04:44 ก่อนเที่ยง

...คุณตั้ม-คุณเอ็กซ์ อ้ายกลับก่อนแล้วเด้อครับ ล้อหมุนวันที่ 4 นี่หละ   >:(

เดินทางปลอดภัยครับพี่

....ขอบคุณมากครับคุณจุ้ย

......คนบนทาง

mong_ban

EOT.

.....พีน้องบ้านเฮา ใกล้ถึงบุญบั้งไฟแล้วสิมีไผกลับกันบ่น้อแมะ หามูกินเหล่า
  >:(

EOT.

doohan

อยู่ครับ  แต่ ไม่ดื่ม ไม่สูบ  แถมโดนดูดจากการไปเที่ยว ระยอง พัทยา เมื่อ 4-5 วันที่แล้ว หมดตูดเลย  ฮา ๆๆ

bang800

อยู่ไทยเจริญครับแต่ตอนนี้มาอยู่เชียงใหม่  ใช้วีอารตูดเป็ด อายุ22ปีแล้วรถ

ตั้ม ณ ระยอง

คนยโสธรรายงานตัวครับ  สบายดีกันทุกคนบ่ครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

surasak somprasong

EOT.

.....อยู่ดีมีแฮงเด้อพีน้องบ้านเฮา  คึดฮอดบ้านเด้  :P :P

เข้ามาดันครับคิดถึงบ้านเด้อครับ. สุขสบายทุกท่านครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

XTRABA

แวะมาทักครับ หายไปโดน ยากนำแต่เรียนยุคร๊าาบบ

EOT.

....เป็นจังได๋น้อพีน้องบ้านเฮา มาคือมิดจี่ลีแท่น้อบาดนี่  >:( >:(

EOT.

ควีนส์ปาร์ค

k a w a s a k i