Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

dam_pee

เอ้า มาดูรูป  รูปน้อยไปหน่อย
ใครเป็นใครดูเอาเองเด้อ

สน โคราช

can-nim

ว่าแล้วพี่การุณแอบไปทำบุญไม่แจ้งข่าวเลย 

PRATEEP

สวัสดีครับพี่ๆชาวปลวกแดงทุกท่าน เสียดายครับอยากร่วมบุญด้วยแต่ไม่ทราบเรื่องเลยสงสัยตกข่าวนะครับ :-* :'(

can-nim

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ สิงหาคม 07, 2012, 03:17:06 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่ๆชาวปลวกแดงทุกท่าน เสียดายครับอยากร่วมบุญด้วยแต่ไม่ทราบเรื่องเลยสงสัยตกข่าวนะครับ :-* :'(

ได้คุยรายละเอียดแล้วครับ พี่เขามีเห็นผลอยู่ครับ

mike-สำโรง

music

สวัสดีทุกท่านครับ....ยังอยู่ดีมีสุขครับ
ไว้มีเวลาเราจะได้ไปด้วยกันทุกท่านครับ
....สัญญา แต่ไม่สาบาน

music

สวัสดีครับ....พี่ไมค์ ถ้าไปจะไปรับครับ

music

เรียนสมาชิกทุกท่านครับ
nsr rr ตากลมสีฟ้าที่เห็นในรูป ข่าวว่าจะขายครับ เครื่องดี
เพิ่งทำสีมาใหม่ทั้งคัน ใครสนใจแวะมาดูได้ที่ปลวกแดงหรือ
ติดต่อมาที่ผมได้ครับ เห็นว่าประมาณ 14000บาทต่อรองได้
ท่านใดสนใจว่าไปครับ ไม่มีค่านายหน้าใดๆ ต่างจังหวัดไม่รวม
ค่าส่งนะครับ

PRATEEP

วัสดีคร๊าบพี่ๆชาวปลวกแดง

music

สวัสดีครับ .....ไม่มาหน่อยวันนี้ไม่มีครายมาเลยเนาะ 555+

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ สิงหาคม 08, 2012, 07:08:55 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ .....ไม่มาหน่อยวันนี้ไม่มีครายมาเลยเนาะ 555+

มาดูแลบ้านด้วยครับพี่ อิอิ

dam_pee

dam_pee

kpongh

โห....พี่การุณเล่นแอบไป  ( แต่ภาพสวยนะพี่ )

mike-สำโรง

music

สวัสดีครับ....ซักวันจาแวะไปสะพานสี่ อยู่ตรงไหนหว่า ไปไม่ถูก
สวัสดีครับพี่ไมค์ งานโซนรั่วเจอกันครับ ขออภัยที่ไม่ได้มารับด้วยตัวเอง

pong พลัดถิ่น