Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

chaiyabutr

สวัสดียามเช้าพี่น้องปลวก  กับวันใหม่ เดือนใหม่ครับ

BJC

ซื้อ ดีดีทีไว้แระ....ว่าจะเอาไปฉีดปลวก..แต่ปลวกไม่ค่อยออกมาให้ฉีด...เห่อะๆ

เจอกันเมื่อชาติต้องการครับ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

pong พลัดถิ่น

วัสดีอีกครังครับทุกท่าน

สน โคราช

5555
อ้างจาก: BJC เมื่อ สิงหาคม 01, 2012, 05:08:03 ก่อนเที่ยง
ซื้อ ดีดีทีไว้แระ....ว่าจะเอาไปฉีดปลวก..แต่ปลวกไม่ค่อยออกมาให้ฉีด...เห่อะๆ

เจอกันเมื่อชาติต้องการครับ

can-nim

chaiyabutr

วันที่ 2 สิงหาคม 2555 แล้วครับ

สน โคราช

จริงด้วยสิ หวัดดีวันใหม่ครับ  นอนดึกนะครับพี่ปุ้ม

chaiyabutr

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ สิงหาคม 01, 2012, 11:55:34 หลังเที่ยง
จริงด้วยสิ หวัดดีวันใหม่ครับ  นอนดึกนะครับพี่ปุ้ม

แล้วพี่สน ไปเที่ยวไหนมาครับ

วัสดีท่านปุ้ม   ยังไม่นอนครับวันี้หยุดครับ

สน โคราช

can-nim

สวัสดีครับพี่การุณ เย็นนี้เจอกัน

can-nim

PRATEEP

can-nim

สน โคราช

เขาจะไปทำอะไรกันครับ ตกข่าวนะ

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา