Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mike-สำโรง

อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 12:31:29 หลังเที่ยง
หวัดดีครับพี่ไมค์.....เห็นเมื่อคืนดอดมาแต่สักพักเงียบไป
เมื่อวานออนแป็บเดียวคับ กลับมาจากพัทยาเหนื่อยคับ

music

สวัสดีครับ....ทุกท่าน พอดีจาเลิกงานเลยมาหน่อย อยู่ครบกันทุกท่านนะครับ ???

can-nim

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 12:34:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 12:31:29 หลังเที่ยง
หวัดดีครับพี่ไมค์.....เห็นเมื่อคืนดอดมาแต่สักพักเงียบไป
เมื่อวานออนแป็บเดียวคับ กลับมาจากพัทยาเหนื่อยคับ

ไม่เห็นโทรหาเลยครับ อิอิ.

music

สวัสดีครับ.....อากาศเป็นใจตั้งแต่เช้า ฝนตกยังไม่หยุดเลย น่านอนนิ ???

สน โคราช

อากาศแบบนี้มี 2 อย่างที่น่าทำครับ พี่การุณ.

music

สน โคราช

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

สน โคราช

pong พลัดถิ่น

music

หวัดดีครับ..ทุกท่าน วันนี้ใครมาขอให้มีตังค์กิน.....

mike-สำโรง

music

พี่ไมค์ยังไม่นอนเหรอครับ

mike-สำโรง

ยังคับ วันนี้พี่การุณลอปิดบ้านเหรอคับ..

สน โคราช

mike-สำโรง

สน โคราช

BJC

หวัดดีฮับ....เด็กปลวกแดง

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

pong พลัดถิ่น

วัสดี อีกวันคราบ เเละวัสดีพี่สนด้วยคราบ  อิๆ

can-nim

ปลวกแดงครับ ทำไรอยู่ครับ