Main Menu

HONDA NOVA DASH ไส่ล้อแม็ก Sonic ได้ไหม

เริ่มโดย boydash, กุมภาพันธ์ 28, 2016, 01:44:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boydash

ตามหัวข้อเลยครับ
พอดี อยากไส่แม็ก  แล้วพอดีมีคนขายแม็กSonic ไห้
เลยอยากรู้ว่าไส่กันได้ไหม

saravut

ใส่ได้ต้องแปลงล้อหลังเพลาคนละขนาดกันของแดสใหญ่กว่า
ล้อหน้าไม่น่าจะมีปัญหา

aoaaued

ใส่ไม่ยากหรอกครับ หากมีฝีมือและเครื่องมือ  ผมยังเคยเอามาใส่ NSR เลยครับ ไม่ยาก

boydash

ครับ ตอนนี้จัดมาแล้วครับ เป็นแม็กสีขาว
รถผมสีน้ำเงิน ขาว คงต้องจัดสีไหม่กลัวไม่เข้าก่ะรถ