Main Menu

อยากหามอไซค์คันเล็กๆเอาไว้ขับในเมืองไปที่ที่งานกับบ้าน

เริ่มโดย Ter_narak, กันยายน 27, 2015, 10:00:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ter_narak

เอาประหยัดน้ำมัน และที่ใส่ของได้เยอะ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

pikky_team

ดรีมซุปเปอร์คัพรุ่นใหม่ ตะกร้าหน้าอย่างใหญ่เลยครับ

Superball_ball

honda click i มีอัตราเร่งดี เหมาะกับขับในเมือง แต่ถ้าคิดจะขับไปไกลๆด้วย ก็แค่เลือกที่เป็นรุ่น จุ๊บเลส

lordomo

ลองถามที่ศูนย์ยี่ห้อต่างๆดูก่อนครับ ว่าเขาแนะนำตัวไหน
รถอะไรหว่า?