Main Menu

สอบถามเรื่อง ดิสหน้า ข้างซ้ายครับ

เริ่มโดย soranai, กุมภาพันธ์ 14, 2014, 09:30:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soranai

พอดีได้ ชุดหน้า ของคาวาซากิ วิคเตอร์ ดิสหน้า ด้านซ้าย  แต่..... ผมมี ดิสหน้า ของ kr ด้านขวา  อยากทราบว่า มันจะแปลงใส่กันได้ไหมครับ และแปลงใส่ยัง ไงครับ ขอบคุณมากๆๆนะครับ  >:( >:( >:(

JO

ผมมี ดิสหน้า ของ kr ด้านขวา

หมายถึงปั๊มใช่ใหมครับ  ถ้าใช่หามือสองเลยครับไม่ต้องแปลง

mornbin

:D ใส่ได้เลยแค่มันดูแล้วเหมือนมันหมุนคนละทางกัน