Main Menu

ขอผู้รู้หน่อยครับ

เริ่มโดย puk, กรกฎาคม 19, 2013, 02:20:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

puk

ผมจะซื้อเครื่อง victer 150 cc. มีกล่องไฟ มีเล่ม เครื่องติด

ราคาเท่าไรดีครับ

auttayoot

ราคารถ ขึ้นอยู่ กับ ความพอใจ ผู้ขาย และผู้ซื้อ ยิ่งถ้า เป็น คนนอกเว็ป ไม่เคยเข้าเว็ป เลย  ราคา อาจ ถูก หรือ แพงจนเหลือเชื่อ ก็ได้คับ

อย่างแถวๆ บ้าน เด็กได้ zx จากพ่อ สภาพ สุดยอด แต่ไม่เคยเข้าเว็ป ผมถามซื้อ มันขอแค่ หมื่นนึง แต่พอ ผ่านไป ไม่กี่วัน ไปขายอีกคน 7พัน เฮ้อตูละปวดจิต

นาย อรรถยุทธ นิลจันทร์ ธ.กรุงไทย  สาขาแจ้งวัฒนะ 096-0-18879-7 ออมทรัพย์

puk

อ้างจาก: auttayoot เมื่อ กรกฎาคม 19, 2013, 08:21:21 ก่อนเที่ยง
ราคารถ ขึ้นอยู่ กับ ความพอใจ ผู้ขาย และผู้ซื้อ ยิ่งถ้า เป็น คนนอกเว็ป ไม่เคยเข้าเว็ป เลย  ราคา อาจ ถูก หรือ แพงจนเหลือเชื่อ ก็ได้คับ

อย่างแถวๆ บ้าน เด็กได้ zx จากพ่อ สภาพ สุดยอด แต่ไม่เคยเข้าเว็ป ผมถามซื้อ มันขอแค่ หมื่นนึง แต่พอ ผ่านไป ไม่กี่วัน ไปขายอีกคน 7พัน เฮ้อตูละปวดจิต

ขอบคุณครับ

puk

อ้างจาก: auttayoot เมื่อ กรกฎาคม 19, 2013, 08:21:21 ก่อนเที่ยง
ราคารถ ขึ้นอยู่ กับ ความพอใจ ผู้ขาย และผู้ซื้อ ยิ่งถ้า เป็น คนนอกเว็ป ไม่เคยเข้าเว็ป เลย  ราคา อาจ ถูก หรือ แพงจนเหลือเชื่อ ก็ได้คับ

[/qu
ราคารถ ขึ้นอยู่ กับ ความพอใจ ผู้ขาย และผู้ซื้อ ยิ่งถ้า เป็น คนนอกเว็ป ไม่เคยเข้าเว็ป เลย  ราคา อาจ ถูก หรือ แพงจนเหลือเชื่อ ก็ได้คับ

5000 ซื้อได้เปล่าครับ

auttayoot

5000 ก็แล้ว แต่  ใจท่าน เลยคับ ถ้า  มอง ว่าชอบ  ลองขี่แล้วถูกใจ   ไหนเลย มันจะรอดไปได้   ลอง ถามใจ ท่านดูคับ

นาย อรรถยุทธ นิลจันทร์ ธ.กรุงไทย  สาขาแจ้งวัฒนะ 096-0-18879-7 ออมทรัพย์

suphachai

เหมือนกันครับ ผมเคยถามซื้อเอ็นโปรจากคนบ้านเดียวกัน ผมตีไว้หมื่น5ตอนนั้นเขายังไม่อยากขาย พอผ่านมาประมาณ2เห็นว่าเขาขายไปหมื่น2...พรุ่งนี้จะไปดูzxอีก2คัน ถ้าหลุดจาก2คันนี้คงจะเปลี่ยนเป็นcbr
เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

puk

อ้างจาก: auttayoot เมื่อ กรกฎาคม 19, 2013, 10:24:01 ก่อนเที่ยง
5000 ก็แล้ว แต่  ใจท่าน เลยคับ ถ้า  มอง ว่าชอบ  ลองขี่แล้วถูกใจ   ไหนเลย มันจะรอดไปได้   ลอง ถามใจ ท่านดูคับ

ขอบคุณครับ

puk

อ้างจาก: suphachai เมื่อ กรกฎาคม 19, 2013, 11:25:50 ก่อนเที่ยง

เหมือนกันครับ ผมเคยถามซื้อเอ็นโปรจากคนบ้านเดียวกัน ผมตีไว้หมื่น5ตอนนั้นเขายังไม่อยากขาย พอผ่านมาประมาณ2เห็นว่าเขาขายไปหมื่น2...พรุ่งนี้จะไปดูzxอีก2คัน ถ้าหลุดจาก2คันนี้คงจะเปลี่ยนเป็นcbr

ขอบคุณครับ

auttayoot

อ้อ เตือน อีกเรื่องคับ  เช็ค  รา่ยละเอียด ส่วน  ทะเบียน ให้ ดีด้วยนะคับ    เลข โครง เครื่อง ตรงเล่มมั้ย  ชุดโอน เซ็นเรียบร้อยมั้ย  บัตรปชช ในชุดโอน หมดอายุมั้ย  ตรวจ สอบ ดีๆนะคับ   ไม่งั้น ถ้า ซื้อขายเรียบร้อยแล้วไม่ดูให้ดี   บางทีอาจ มีปัญหาทีหลัง เช่น  ตามตัวคนขายไม่เจอ   ตามยาก  ตามได้ แต่ไม่เซ็นให้  อะไร เทือกนี้

puk

อ้างจาก: auttayoot เมื่อ กรกฎาคม 19, 2013, 07:05:08 หลังเที่ยง
อ้อ เตือน อีกเรื่องคับ  เช็ค  รา่ยละเอียด ส่วน  ทะเบียน ให้ ดีด้วยนะคับ    เลข โครง เครื่อง ตรงเล่มมั้ย  ชุดโอน เซ็นเรียบร้อยมั้ย  บัตรปชช ในชุดโอน หมดอายุมั้ย  ตรวจ สอบ ดีๆนะคับ   ไม่งั้น ถ้า ซื้อขายเรียบร้อยแล้วไม่ดูให้ดี   บางทีอาจ มีปัญหาทีหลัง เช่น  ตามตัวคนขายไม่เจอ   ตามยาก  ตามได้ แต่ไม่เซ็นให้  อะไร เทือกนี้

ขอบคุณครับ

???