Main Menu

หน้ากากหน้า TZR 150 + บังไมล์

เริ่มโดย the_yun, กรกฎาคม 15, 2013, 01:18:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

the_yun

หน้ากากหน้า TZR 150 ของใหม่ 450 บาท   + บังไมล์  100   ราคานี้แพงไหมครับ    :'(

กาฝาก

ถ้าเบิกใหม่จากร้านที่เก็บของไว้ตอนนี้

หน้ากากแท้ 900-950 ขึ้นไปครับ ถ้า 450 แล้วแท้ต้องรีบ ๆ ซื้อเลยครับ

ส่วนบังไมล์ ผมใช้ของเทียม อันละ 120 บาท เพราะหาของแท้ไม่ได้ครับ

the_yun

ผมดูไม่เป็นอะครับ ว่าแท้ หรือ เทียม  แต่ราคานี้คงน่าจะของเทียม ว่าจะซื้อมาทำสี    บังไมล์มีแต่สีดำ  อยากได้แบบใสๆมันไม่มี   :(

กาฝาก

ของแท้เนื้อจะเป็นไฟเบอร์สีขาว แล้วพ่นมาจากโรงงาน

หรือไม่ก็เป็นเปลือกดิบครับ (กรณีไม่มีบาร์โค๊ต)

หรือไม่ก็มีสติ๊กเกอร์บาร์โค๊ตติดมาเลยครับ แต่ถึงอย่างไร ก็เป็นไฟเบอร์สีขาว ทำสีอยู่ดีครับ

ส่วนของเทียมจะเป็นพลาสติก abs ครับ

yooth mtx

บังไมล์ ยังพอมีของแท้นะ
    ในหน้า ซื้อ-ขาย เห็นขายกันประมาณ 400-500 ครับ 
        ...แต่มีมาไม่บ่อย...

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

aekjung abk

ผมอยากได้หน้ากากไหม่ เพราะของผมหักถ้ามองจากรูป    กับบังไมล์ และกระจกเดิม หาได้ที่ไหนครับ  แนะนำด้วยนะรับ   

แค่ใจรักไม่มีอะไรมาก

กาฝาก

ทีแซดนี่ ผมว่ามันเป็นรถที่มองยังไงก็สวยนะครับ

ยิ่งมุมนี้แฟริ่งอ้วน ๆ โอบไปรัดตัวพอดี ๆ ผมว่ามันสวยอ่ะ

ปล.แต่มันแรงและดุดันจนผมจับน้อยที่สุดเลยนะครับ ส่วนมากจะจอด  :-[

TZR 3RR

ลองดูครับ  ETC  Bike ทั้งแท้-เทียม  หน้ากากแท้ 850.฿ บังไมล์ เกรดแท้  180.฿ 
ชื่อ ณรงค์  ศรีสุเมธาวุปกฤต   กรุงไทย 3700064810
สาขาสุขยางค์  อำเภอเบตง  จังหวัดยะลา 95110
Tel. 0883881445