Main Menu

ถึงผู้ใช้บริการ ที่ทำงานกับร้านนาซี ชอป ติดต่อด่วน

เริ่มโดย ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี, มิถุนายน 19, 2013, 11:21:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

ขอแจ้งรายละเอียดให้ทราบกันหน่อย

1...งานชุดสีหินแตกของท่าน เอ็กซ์ จากภูเก็ต จะส่งให้วันศุกร์นะครับ ส่งแล้วจะโทรไปยืนยันครับ
2...งานชุดสีหินแตกของท่านที่อยู่ พังงา เสร็จเกือบหมดเหลืออกไก่อย่างเดียว กรุณาติดต่อผมด้วยครับเพราะหารายละเอียดท่านไม่เจอ ยังไงโทรหาผมด้วยครับ ใช้วิธีการโทรนะครับ เพราะไม่ได้เข้ามาตรงบ่อยๆ
3...NSR ตากลมคุยกันแล้วนะครับ เข้าใจกันตามที่คุย ไม่ขออธิบายอะไรอีก เสร็จแล้วจะโทรให้มารับรถพร้อมรายละเอียดที่เหลือทั้งหมด

ส่วนท่านใดที่ติดค้างอะไรไว้กับผม ก็ให้โทรหาผมได้เลยตลอด ขอนะครับใช้วิธีการโทรหากันดีที่สุด อย่าทำอะไรให้เรื่องทั้งหมดเป็นเหยื่อของสังคมตรงนี้อีกต่อไป รกเวปเขาเปล่าๆ ครับ ผมไม่หนีไปไหนประเทศไทยยังเป็นของผมอยู่ แต่อาจไม่ค่อยมาตรงนี้มากนัก ความผิดทั้งหมดที่เกิดขึ้นไม่ว่าเรื่องอะไร ผมรับผิดเองทั้งหมด แต่ขอให้เข้าใจกันด้วยการพูดคุยกันนั้นคือสิ่งที่ดีสุดของผมกับคุณผู้เกีี่ยวข้องแล้วครับ ปัญหาก็จะไม่เกิดกับใครด้วย
อะไรที่ติดค้างกันไว้ผมก็จะเคียร์จัดการให้หมดโดยเร็ว เพื่อไม่ให้เป็นตราบาปกับตัวผมเองและของท่านที่เกี่ยวข้องกัน และไม่อยากให้ใครมายัดเยียดตราบาปให้ผมอีก ขอกันตามนี้นะครับแบบแมนๆ   

หมายเหตุ กระทู้นี้เป็นกระทู้บอกกล่าวถึงกันระหว่างลูกค้าและผู้เกี่ยวข้องกับเรื่องนี้ทั้งหมด ล๊อคกระทู้นะครับ
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060