Main Menu

ฝากจอดรถในอดีตซักคันครับ Yamaha RX-Z

เริ่มโดย 2t_fever, มิถุนายน 01, 2013, 03:49:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2t_fever

เป็นรถมอไซค์ที่ได้ครอบครองเป็นเจ้าของตั้งแต่ป้ายแดง จากการแต่งเล็ก ๆ น้อย ๆ กลายเป็นเลอะเทอะไปกันใหญ่ ปัจจุบันไม่ทราบไปอยู่ไหนแล้ว

คันเดียวกันหมดทุกภาพนะครับ อยู่ด้วยกันหลายปี จนแปลงร่างได้ :(

iicezkub19

เลขบัญชี 5360507802
นายสหรัฐ ธุระพันธ์ กรุงไทย
082-6975956

IJ

ทะเบียนเดิมไรครับ เผื่อยังอยู่จะได้หาเจอ มีอดีตเช่นกัน :o

2t_fever

อ้างจาก: IJ เมื่อ มิถุนายน 02, 2013, 01:36:48 ก่อนเที่ยง
ทะเบียนเดิมไรครับ เผื่อยังอยู่จะได้หาเจอ มีอดีตเช่นกัน :o
4ธ 1100 ครับ จำแม่นมาก ๆ

preeda

2t_fever

สังเกตุตัวปรับออโตลู๊ปกันหรือป่าวครับ หน้าเสื้อใต้แผงทับทิมสะท้อนแสง คันนี้ผมใส่สายคันเร่งแต่งเป็นเส้นเดียว แล้วไปซื้อคันเร่งเรือหางยาวมาทำเป็นตัวปรับออโตลู๊ป เวลาจะซัด ปรับให้มันสุดโลด เปลืองช่างมัน ให้มันกินให้พอตอนเราซัดเป็นพอ ควันโขมงแต่ชัวร์

concordlnw999

ผู้หญิงคือรถที่สุดยอดที่สุดในโลก เพราะ
มีไฟหน้าอันแสนงดงาม
มีบั้นท้ายอันน่าดึงดูด
เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องทุกเดือนโดยอันโนมัติ
สามารถใช้กับลูกสูบได้ทุกขนาด
มีสารหล่อลื่นเมื่อเครื่องร้อน
สตาร์ทเครื่องได้ด้วยปลายนิ้ว

2t_fever

อ้างจาก: concordlnw999 เมื่อ มิถุนายน 04, 2013, 08:33:12 หลังเที่ยง
ท่อสวยจริง เสียงน่าจะแสบดากหน้าดู
แพร่ด แพร่ด เวลาจอด แว๊ดดดดดดดเวลาลากรอบครับ

pakaho

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ