Main Menu

แจ้งข่าวพี่"การุณ"

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 27, 2013, 04:07:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

The Mach Team

อ้างจาก: can-nim เมื่อ เมษายน 28, 2013, 10:20:00 หลังเที่ยง
น่าจะเป็นช่วงบ่ายๆนะครับพี่นพจะโทรหาอีกทีครับ

พี่อ้นผมจะหาเบอร์ให้นะครับ

ขอบคุณครับท่านแคน  :D
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

can-nim

อ้างจาก: The Mach Team เมื่อ เมษายน 28, 2013, 11:08:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ เมษายน 28, 2013, 10:20:00 หลังเที่ยง
น่าจะเป็นช่วงบ่ายๆนะครับพี่นพจะโทรหาอีกทีครับ

พี่อ้นผมจะหาเบอร์ให้นะครับ

ขอบคุณครับท่านแคน  :D

พรุ่งนี้นะครับ

nop007

สวัสดีครับพี่การุณอากาศเป็นไงบ้างครับ

nop007

หายไวๆ ครับพี่การุณแล้วเจอกันครับ

pikkypikky

kpongh

เข้ามาให้กำลังใจอีกรอบครับ  หายไวๆนะครับ

can-nim

เมื่อวานรถติดมากเลย กว่าจะไปถึงเพื่อนไปหมดแล้ว

aod_pongpitak

ขอให้พี่การุณหายเร็วๆนะครับผม

tong chelsea

เป็นกำลังใจให้ครับ หายไวๆๆครับ

P_Ontour

สู้ สู้ ครับพี่การุณ  หายไวไวไว น่ะครับ ท่านพี่  อีกหนึ่งแรงใจครับ
"ชีวิตเรา ใช้ซ่ะ "

id2524

เพิ่งมาเห็น

ขอให้หายไวๆนะครับ พี่การุณ

boxman19

0839815835

can-nim

อ้างจาก: boxman19 เมื่อ พฤษภาคม 13, 2013, 09:53:55 หลังเที่ยง
ล่าสุดเป็นไงบ้างครับ

โทรไม่ติดเลยครับ

ใครไปเยี่ยมส่งข่าวด้วยนะครับ

P_Ontour

สวัสดีครับพี่การุณ เป็นยังไงบ้างครับ  ตอนนี้ อาการดีขึ้นยังครับ  สู้สู้ หายไวไวไวไว น่ะครับ
"ชีวิตเรา ใช้ซ่ะ "

can-nim

หมู บิน ควัน ขโมง

แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

วิทย์_2T

เป็นกำลังใจให้ครับพี่ สู้ๆครับ ขอให้หายไวๆนะครับพี่

PRATEEP

เข้ามาส่งกำลังใจหายไวๆครับพี่การุณ ??? :'(

sakorn

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนเราน้ำปลวกแดงล่าสุดที่ไปเยี่ยมพี่การุณมาอาการดีขึ้นมากแล้วก็เดินได้แต่แกยังต้องใช้ไม้เท้าและยังลงน้ำหนักตัวไม่ได้ต้องรออีกประมาณ 3 เดือนขึ้นไปกระดูกต่อกันดีแกกลับไปอยู่บ้านและที่แกไม่เปิดโทรศัพท์เพราะแกอยากพักผ่อนอยากปลีกวิเวกสักพักแล้วเราเองก้ได้รับคำยืนยันชัดเจนว่าแกเองยังไม่ได้เลิกและออกจากวงการ ขอบคุณทุกคนที่เป้นห่วงพี่การุณทุกคน เอาไว้ให้แกหายดีแล้วเราเองจะส่งข่าวให้รู้กันเรื่อยๆ คิดถึงทุกคนนะครับ ??? ??? ???

can-nim

อ้างจาก: sakorn เมื่อ มิถุนายน 10, 2013, 05:06:14 หลังเที่ยง
สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนเราน้ำปลวกแดงล่าสุดที่ไปเยี่ยมพี่การุณมาอาการดีขึ้นมากแล้วก็เดินได้แต่แกยังต้องใช้ไม้เท้าและยังลงน้ำหนักตัวไม่ได้ต้องรออีกประมาณ 3 เดือนขึ้นไปกระดูกต่อกันดีแกกลับไปอยู่บ้านและที่แกไม่เปิดโทรศัพท์เพราะแกอยากพักผ่อนอยากปลีกวิเวกสักพักแล้วเราเองก้ได้รับคำยืนยันชัดเจนว่าแกเองยังไม่ได้เลิกและออกจากวงการ ขอบคุณทุกคนที่เป้นห่วงพี่การุณทุกคน เอาไว้ให้แกหายดีแล้วเราเองจะส่งข่าวให้รู้กันเรื่อยๆ คิดถึงทุกคนนะครับ ??? ??? ???

รับทราบครับ

ขอบคุณที่ส่งข่าวครับ +1แรงม้าครับ