Main Menu

คู่มือปรับแต่งรถ KR SE 92 จากศุนย์คาวา

เริ่มโดย wiwat44 SPEED UP, เมษายน 23, 2013, 09:53:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

G-Gamez ณ โซนรั่ว

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ลิ่มจานไฟให้วางตามรูปเเล้วให้เราหมุนเเม่เหล็กทวนเข็มนาฬิกา ท่านผู้รู้ทั้งหลายช่วยไปลองหมุนดูหน่อยสิครับว่าองศาไฟมันจะเปลี่ยนไปหรือเปล่า...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

poom kk.

อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000

kapooklookzaa

ผมเคยเอาเสื้อไปให้อาจารย์ที่สอนผม แกบอกว่ารถพวกนี้ไม่ต้องไปยุ่งอะไรมาก ท่อเดิมก็แรงได้ ผมก็ลองมาแล้ว ใช่เลยดีในระดับนึง แต่ถ้าทำแข่ง ต้องอีกแบบนึง

แกว่ารถพวกนี้พอร์ทมันใหญ่อยู่แล้ว รถเดิมๆให้เปิดไอเสีย2มิล.เป็นพอ แต่ให้อยู่ในรูปเดิม ท่อเดิมก็ผ่าโล่งซะ แค่นี้ก็ดีแล้ว

ผมก็ไปเจอข้อมูลหลายๆท่านเค้าก็ทำแบบนี้เปิดแค่ไอเสียอย่างเดียว2มิล.แต่ให้อยู่ในรูปเดิม ใครมีเสื้อเงิน 1779 1724 1855 เสื้อทอง 1855 1724 ลองสังเกตุรูปพอร์ทไอเสียให้ดีๆครับ   ยิ่งมาเห็นข้อมูลที่เป็นตัวอักษรอีก ผมก็ยิ่งเข้าใจ

เดี๋ยวจะลองคำนวณแล้วลองแยงๆเปิดๆดู เสื้อปลอกซื้อมาเป็นเข่ง อยากลองต้องกล้า
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน