Main Menu

ซื้อรถให้แฟนขี่ไปทำงาน คิดว่า Yamaha TTX หรือ Honda Zoomer-x ครับ

เริ่มโดย sossos, เมษายน 05, 2013, 10:40:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ืNATTAVOUD

ขออนุญาตินำรูปมานะครับ  :D :D ตระกูลZOOMER  เห็นแล้วอยาก :D :D

auttayoot

อ้อ แล้วก็  auto ของ yamaha ชุดเฟืองท้าย หอนไวมาก  ใช้ประมาณ หมื่นโล  จะเริ่ม มีเสียงหอน  พอใช้ไปซัก ปี รับรอง ยังกะเครื่องบิน (เฉพาะรถใช้งานที่ขับเยอะนะคับ)

นาย อรรถยุทธ นิลจันทร์ ธ.กรุงไทย  สาขาแจ้งวัฒนะ 096-0-18879-7 ออมทรัพย์

eakkachai

ตามหัวข้อกระทู้ให้ ซูมเมอร์ คับ..แต่ถ้าผู้หญิงขี่ผมว่าฟีโน่หรือสกูปี้ดีกว่าคับ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T