Main Menu

@ @ @ TZR & TZM เลือกตัวไหนดี @ @ @

เริ่มโดย น้าชล คนท่องเที่ยว, มีนาคม 09, 2013, 12:27:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Arm TZ

ผมชอบทั้ง R และ M ครับ แต่หุ่นของผมเหมาะกับ M มากกว่า  :(

pu966

เอมเวลาจัดเต็มลงตัวกว่า เฟรมใหญ่ยัดอารมแปลงงา่ยกว่า เทคโนโลยีเหนือกว่า ระบบเบรค. การทรงตัวเหนือกว่า ที่สำคัญได้อารมณ์เรซซิ่งครับ. ส่วนอาร์. เบา ออกตัวคล่องมาก พลิ้วไหวดังใจสั่ง. บิดติดมือ. Maintainance ง่ายกว่า เครื่องทนมือทนตีน. รถออกจากร้านเดิมๆเพื่อนผมบิดหมดปลอก. 190 ลงยางลงสเตอร 220 เจอทางโค้ง คาที่เลย. เดินเก็บชิ้นส่วน ผมมีทั้งสองคันเลยครับ.

aekjung abk

ผมมีแฟนคนแรกก็รถรุ่นนี้ครับน้า  โขมยพ่อไปจีบสาว  คิคิ  เลยเอามาจนได้ด้วยราคาพอสู้ไหว   

แค่ใจรักไม่มีอะไรมาก

mai1111

อยู่ที่คนแต่งครับ    สวยคนละแบบ   อ้วนกับผอม