Main Menu

ถามเซียนคริสตันครับ

เริ่มโดย pipo550, มีนาคม 03, 2013, 10:43:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pipo550

พอร์ทไอเสียเดิมมีขนาดเท่าไร ?พอดีผมจะเเต่งเสื้อเพิ่ม เเต่บังเอิญว่าเสื้อตัวนี้มีร่อยรอยการเจียร์มาก่อน เรยทำให้ไม่ทราบขนาดที่เเท้จริง

puttasak

ไม่ใช้เซียนตอบได้นะครับ ไอ้เสียสูง29ถึง30มิล และ ไอ้ดีสูง39.5ถึง40มิล เสื้อแต่ละตัวคงไม่เท่ากันนะครับ