Main Menu

รบกวนสอบถามเรื่องจานดิสเบรกครับ

เริ่มโดย เด็กไม่แว๊น, กุมภาพันธ์ 21, 2013, 01:17:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เด็กไม่แว๊น

พอดีรถไปล้มมาครับ จานดิสเบรกหน้าดุ้ง+คด  เวลาเบรกมันแข็งไม่นิ่มและมันสู้ๆ มือ  เลยอยากจะเปลี่ยนใหม่แต่จะหาเป็นของมือสอง
รบกวนสอบถามครับ  เรามีวิธีดูไหมครับว่ามันไม่คดหรือดุ้งหรือไม่เคยซ่อมมา แบบที่เห็นชัดเจน
หรือว่าเอาอันเก่าไปซ่อมหรือไปทำให้มันเหหมือนเดิมได้ไหม และเป็นร้านแบบไหนทีรับทำ  ขอขอบคุณมากครับ... :D

พี่ใหญ่กะน้องเล็ก

organ

ชื้อมือสองเลยครับร้อยสองร้อยเองของคุณก้องข่อนแก่นนะเยอะผมเพิ่งอุดหนุนไปใช้ได้ดีเลยครับ

SIRI

อ้างจาก: organ เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2013, 01:20:45 หลังเที่ยง
ชื้อมือสองเลยครับร้อยสองร้อยเองของคุณก้องข่อนแก่นนะเยอะผมเพิ่งอุดหนุนไปใช้ได้ดีเลยครับ
ใช้บริการมาเหมือนกัน ของเขาOKนะครับ ผมไม่ไช่หน้าม้านะ รับมาหลายใบแล้วครับ

JO WANGPONG