Main Menu

กลับมาอีกครั้งกับสาวกวิบากคลาสสิค 2t

เริ่มโดย jack_DT, กุมภาพันธ์ 19, 2013, 03:39:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KenJi

jack_DT

อ้างจาก: RX-KING เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2013, 10:59:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jack_DT เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2013, 08:42:14 ก่อนเที่ยง
เชิญเลยครับ ชาววิบากคลาสสิคยินดีต้อนรับครับ อ่างทองไม่แน่ใจว่าเป็นพี่ดาบนึงหรือเปล่า แต่แถบนั้นมีเยอะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ใช่ครับ แก๊งเดี่ยวกับ ดาบนึง ครับพี่ดาบแก่มีรถเยอะมาก เห็นว่าได้ TS 250 มาขับอีกคัน เสาร์นี่ว่าจะขับรถไปหาอยู่เหมือนกัน
นี่รถผมครับ

ของผมก็มี ts250m อยู่เหมือนกันครับกำลังทำอยู่ครับเดี๋ยวเสร็จจะลงรูปครับ

jack_DT

yamaha dt100b
คันนี้เก็บงานไปเรื่อยๆครับ รถไม่มีทะเบียน แต่หายากก็เลยเก็บไว้

nuttakit

เเวะเข้ามาชมครับ :'( :'( :'(

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

jack_DT

เก็บถังน้ำมันเก่า กับถัง 2T เก่าสีเดิมมาใส่ เก่าๆดี ดูแห้งๆ

autolube

สุดยอดครับ
DT ผมไม่มี มีแต่ MTX ว่างๆจะเอาคันที่พี่เค้าตั้งไว้หน้าบ้านผมมาให้ดู
MONO 125 SWING ARM กลม

jack_DT

ไม่เป็นไรครับคอวิบากเหมือนกันครับ ของผมมีเป็น xl125 ครับ 4t เอามาลงกันครับจะได้ดูกันหลายรูปแบบ ผมว่ามีคนอยากเห็นหลายคนครับ ของผมก็เหลืออีกคัน เป็น Suzuki ts250m รถยืนคัน แต่เอาถังไปตัดสติ๊กเกอร์ ล่อเป็นเดือนเลยครับ ยังไม่เสร็จเลยครับ เลยยังไม่ลงรูป เดี๋ยวเสร็จจะฝเอามาใ้ชมครับ แลกเปลี่ยนความรู้กันครับ

tachoo

ผมก็มีแต่ MTX ได้คอเดียวกันแถวบ้านไปหิ้ว dt100 มาจากพิมาย ว่าแต่รถท่านสวยนะครับ

jack_DT

ของผมส่วนใหญ่มาจากทางเหนือกับอีสานครับ ทางนั้นมีเยอะ ทางนี้มีรถแต่ม่ายมีทะเบียน

tachoo

อยากจะขอซื้อสักคันจะขายไหมครับ โดยเฉพาะตัว175 ช้อบ ชอบ

jack_DT

ขอเก็บไว้ดีกว่าครับไม่รู้จะหาที่ไหนได้อีกครับ ขอบคุณครับที่สนใจ

jack_DT

เอาไปเล่นมันซะเลยวันหยุด คันเดียว 175 มันๆ

jack_DT

เป็นบ่อดินเก่าที่เค้าหยุดขุดไปแล้วครับ อยู่หลังหมู่บ้าน แอบหนีเมียไปขี่เล่น อิ อิ

wave525

*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***

jack_DT

เห็นของเพื่อน 2t หลายคัน นึกอยากทำ  jr บ้าง ขอหาแม็ก xj หน้า 3 ก้าน ดิสคู่ก่อนนะครับ ติดตามกันไปเรื่อยๆ ครับ ขอหาของก่อนนะครับ แล้วจัดทีเดียวเลย ใครเจอชี้เป้าด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลย

ma-deaw

อ้างจาก: jack_DT เมื่อ เมษายน 06, 2013, 01:11:20 หลังเที่ยง
เห็นของเพื่อน 2t หลายคัน นึกอยากทำ  jr บ้าง ขอหาแม็ก xj หน้า 3 ก้าน ดิสคู่ก่อนนะครับ ติดตามกันไปเรื่อยๆ ครับ ขอหาของก่อนนะครับ แล้วจัดทีเดียวเลย ใครเจอชี้เป้าด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลย
นานแล้วเมื่อไหร่ทำเสร็จละครับพี่555++

jack_DT

อ้างจาก: ma-deaw เมื่อ เมษายน 06, 2013, 06:50:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jack_DT เมื่อ เมษายน 06, 2013, 01:11:20 หลังเที่ยง
นานแล้วเมื่อไหร่ทำเสร็จละครับพี่555++
ก็ได้ล้อไม่ถูกใจซักที แต่ที่สำคัญมันจะเอาเข้าบ้างยังงัยดี อิ อิ