Main Menu

2t วังโป่งคลับ คร๊าบ

เริ่มโดย kagwangpong, กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:24:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kagwangpong

หวัดดีชาววังโป่ง  เงียบหายเสียนาน เซ็งกับคอมเหลือเกิน

krai2509

รายงานตัวครับท่านโจไม่รู้ว่าสบายดีหรือเปล่า...

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

super Tiger

ขอให้คุณแม่ท่านโจหายไวๆนะครับกับมามีสุขภาพแข็งแรงเช่นเดิม ลูกชายคนนี้ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

kagwangpong

หวัดดีชาววังโป่ง เป็นกำลังใจแด่แม่เพื่อนโจ

banjong

สวัสดีครับ ผมเจเจ อยู่บุรีรัมย์ครับ ผมมีแฟนอยู่อำเภอเมืองแถวฟาร์ยเดย์ครับ ไม่ทราบว่ามีสมาชิกท่านไหนอยู่ใกล้ๆ หรือระแวกใกล้เคียงบ้างครับ ประมาณปลายปีผมจะกลับบ้านแฟนนะครับ เลยอยากรู้จักท่านสมาชิกที่อยู่เขต อ.เมือง หรืออยู่ใกล้ๆครับ จะได้แลกเปลี่ยนความรู้และมิตรภาพดีๆนะครับ (จะมีคนอยากรู้จักกับผมเปล่าน้อ) ขอบคุณครับ

option09

ขอ เป็นกำลังใจ ให้นะครับท่านโจ สู้ๆๆ อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด  เกิด เเก่ เจ็บ ตาย   ร่างกายเเม่ไม่ตอบสนอง  เเต่หัวใจเต้นๆๆ อยู่   พระคุ้มครองครอบครัว ท่านโจนะครับ.......          

FON-KANG-R-RAY-

หายเร็วฯเป็นกำลังใจให้อีก1แรงเพื่อนโจ
/ฝน พิษณุโลก

wat Victor

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

sodaban

อ้างจาก: banjong เมื่อ เมษายน 10, 2013, 05:02:55 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ผมเจเจ อยู่บุรีรัมย์ครับ ผมมีแฟนอยู่อำเภอเมืองแถวฟาร์ยเดย์ครับ ไม่ทราบว่ามีสมาชิกท่านไหนอยู่ใกล้ๆ หรือระแวกใกล้เคียงบ้างครับ ประมาณปลายปีผมจะกลับบ้านแฟนนะครับ เลยอยากรู้จักท่านสมาชิกที่อยู่เขต อ.เมือง หรืออยู่ใกล้ๆครับ จะได้แลกเปลี่ยนความรู้และมิตรภาพดีๆนะครับ (จะมีคนอยากรู้จักกับผมเปล่าน้อ) ขอบคุณครับ

ยินดีต้อนรับครับ ผมอยู่ในเมือง แถวๆหน้าศูนย์ขนส่งโดยสาร อยู่ห่างจากฟายร์เดย์ ประมาณ 800 ม. น่าจะได้ครับ มาเมื่อไรก็

โทรหาที่เบอร์นี้ได้เลยครับ 085-736-25-07  ผมชื่อลุงต้อง อยู่ชมรมอนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ/ททท.) หรือ เข้าไปพูดคุย

สอบถามสาระทุกข์สุกดิบ ได้ที่ห้องของชมรมฯ สร้างความคุ้นเคยก่อน มาจริงก็ยินดีต้อนรับนะครับ ท่านเจเจ ......
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

b2oml

ไม่ได้มาเยี่ยมนานตกข่าวไปเลยนิ
BOOM MOTOR 089-2671998

วิทยา เหล่าเขตกิจ
ธ.กรุงไทย 460-001-8761

" NSR RW 150 PRO Rothmans Racing "
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=67292.0

kagwangpong

สวัสดีครับชาววังโป่งและสมาชิก 2T ทุกท่าน วันนี้ต้องแสดงความเสียใจกับท่านโจที่สูญเสียคุณแม่ผู้เป็นที่รักไป หากท่านใดว่างก็เขาไปฟังพระสวดอภิธรรมร่วมกันนะครับ

kagwangpong

อ้างจาก: banjong เมื่อ เมษายน 10, 2013, 05:02:55 หลังเที่ยง
คนอุตรดิตถ์ ยินดีต้อนรับนะครับ

lloudo_naja

ขอเป็นกำลัง ใจ ให้ พี่ โจ ครับ ยังไงผ่านได้ แน่นอน ครับ ด้วยความดีที่ เรามุ่งมั่นทำ จะส่งผล ให้ พี่ ประสบความสำเร็จ ดั่งใจ ปรารถนา
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

peak1981

อ้างจาก: kagwangpong เมื่อ เมษายน 11, 2013, 08:38:28 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับชาววังโป่งและสมาชิก 2T ทุกท่าน วันนี้ต้องแสดงความเสียใจกับท่านโจที่สูญเสียคุณแม่ผู้เป็นที่รักไป หากท่านใดว่างก็เขาไปฟังพระสวดอภิธรรมร่วมกันนะครับ
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ...
นาย สิทธิชัย ล่าแยง 081 5320034
เลขที่บัญชี ธนาคารทหารไทย 3532580903

JoJo Halha

ขอแสดงเสียใจกับป๋าโจด้วยนะครับ
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

kagwangpong

สุขสันต์วันสงกราน ขอใหชาววังโป่งและสมาชิก 2T ทุกท่านกินเล่นให้สนุกกันนะครับ

FON-KANG-R-RAY-

อยู่รอดปลอดภัยจากเมียรักทุกคนเด้อ
/ฝน พิษณุโลก

banjong

อ้างจาก: sodaban เมื่อ เมษายน 11, 2013, 01:06:33 ก่อนเที่ยง

ยินดีต้อนรับครับ ผมอยู่ในเมือง แถวๆหน้าศูนย์ขนส่งโดยสาร อยู่ห่างจากฟายร์เดย์ ประมาณ 800 ม. น่าจะได้ครับ มาเมื่อไรก็

โทรหาที่เบอร์นี้ได้เลยครับ 085-736-25-07  ผมชื่อลุงต้อง อยู่ชมรมอนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ/ททท.) หรือ เข้าไปพูดคุย

สอบถามสาระทุกข์สุกดิบ ได้ที่ห้องของชมรมฯ สร้างความคุ้นเคยก่อน มาจริงก็ยินดีต้อนรับนะครับ ท่านเจเจ ......

ครับผมขอบคุณครับ ปลายปีนี้คงได้เจอกันครับ

banjong

อ้างจาก: kagwangpong เมื่อ เมษายน 11, 2013, 08:43:14 ก่อนเที่ยง
คนอุตรดิตถ์ ยินดีต้อนรับนะครับ
ครับผม ยินดีเหมือนกันครับ ปลานปีนี้คงได้เจอกันครับ ครอบคุณครับ

banjong

อ้างจาก: sodaban เมื่อ เมษายน 11, 2013, 01:06:33 ก่อนเที่ยง

โทรหาที่เบอร์นี้ได้เลยครับ 085-736-25-07  ผมชื่อลุงต้อง อยู่ชมรมอนุรักษ์ 2 จังหวะ(อิสระ/ททท.) หรือ เข้าไปพูดคุย

พ่อตาผมเปิดร้านซ่อมรถ ชื่อร้านช่างบุญนะครับ