Main Menu

N pro น้ำมันเต็มถังผสม PTT 2t syn กี่ฝาครับ

เริ่มโดย Sakuramoshi, กุมภาพันธ์ 17, 2013, 09:52:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sakuramoshi

ตามหัวข้อเลยครับ ปั้ม 2 t ปกติผมตั้งเกิน 1 มิล ครับ แต่อยากผสมถังด้วยครับ  :(

gomol

เพราะ...อะไรล่ะ???เสื้อใหม่.ลูกใหม่หรอ???....ถ้าป้ัมของท่านโอเค...ก้อไม่มีมั่วนี่ม...ยุแร๊ววววสำหรับ..nsr  คิๆๆๆ

bestcom

ตากลมของผมตั้งกิน 2t PTT 2t syn น้อยสุด เติมแก๊ส 91 วิ่ง 100 ที่ 6 รอบประจำ อัตราเร่งดี วิ่งฉิว บิดเป็นมา
แต่มีมาอาทิตย์นี้อยากลองผสมลงถังบ้าง เลยตั้งกิน 2t PTT 2t syn น้อยสุด + เติมแก๊ส 91  + ผสม 2t Veloil Street Power syn
ฉลากขวด บอกผสมน้ำมัน 50 ลิตร : 2t 1000 CC
แต่ผมผสมแบบบางๆ น้ำมัน 5 ลิตร : 2t 50 CC  รู้สึกได้ว่ารถมันอึดขึ้นนะครับ
กะหมดแกลลอนนี้ ผมคงไม่ผสมอีกแล้ว ใช้แก๊ส 91 เพียวๆ มันกว่าเยอะ :'( :'( :'(

Sakuramoshi

พอดีผมอยากจะผสมกันเหนียวเฉยๆอ่ะครับ (ท่าน gomol ล้อหลังท่านแหล่มมาก)

@@TaJung@@

รถผมเต็มถังหยอดลงไป 10 ซีซีเอง  เพราะในกระปุกก็มีของเซมิอยู่แล้ว...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

aoaaued

ทดลองเอาตามชอบเลยครับ  กลัวมากก็ใส่มาก กลัวน้อยก็ใส่น้อย ไม่กลัวก็ไม่ต้องใส่ครับ   ของผมทางไกลรวดเดียวร่วม3ถัง(600+กม)ยังไม่เคยผสมลงถังซักทีเพราะขี้เกียจพกกระป๋องออกโตลูป และปั๊ม2t ก็ตั้งพอดีๆครับ สังเกตุที่ปลายท่อไม่แห้งก็โอเค.  ออโตลูปมากไปหัวเที่ยน ท่อไอเสียก็ไปเร็วครับ