Main Menu

สาวกnsrเข้ามาอ่านครับ 5555 (รักจังเลย)

เริ่มโดย TUMNS15RR, กุมภาพันธ์ 06, 2013, 01:35:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUMNS15RR

nuttakit

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

lettuce

นิสัยไม่ดี  รังแกเด็ก  เขายังว่า NSR ไปกวนก่อนด้วยไม่ได้อ่านรึ  ไม่น่าเลย 

แต่ถ้าเขามากวนก่อนอันนั้นจัดเต็ม ตั้งแต่เกียร์  1 แล้วไม่รอให้มาไกลถึง 1 กิโลหรอก ให้รู้มั่ง ไผเป็นไผ 

ขับขี่ปลอดภัยคับ
แจ็คครับ  086-068-0527   ธ.กรุงไทย เลขที่บัญชี  4240-33 4241 นายสุนทยา  สีหา  42  ม.3 ต.คลองนา อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000

eakkachai

แรงกว่าไม่ว่า...แต่ออโตลูปกระเด็นใส่หน้านี่ซิ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

NovaScraper

Tong_2T_150

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

ZAAKA

ฮ่าๆๆ
สองทีฟ้งใส่หน้าโลดของมันแฮงงงงงงงงงง
;) :-*

aoaaued

ขอบคุณท่านตั้มที่เอามาบอกกล่าวกัน
แต่อ่านแล้ว เอ็นคันที่เป็นข่าวทำเสียมากกว่า ทำดีนิดนึงครับ  เสียตรง
ข้อแรก ปล่อยควันมากไปหน่อย..ทำให้คนเขามอง2T เสียหาย เรื่องมลพิษ ควันและน้ำมันไปพ่นน้ำมันใส่เขา(ซื่งใช้2ล้อด้วยกัน)สร้างความเดือดร้อนแก่ผู้อื่นและเสื้อคนขี่นั่นแหละที่จะเปื้อนมากกว่าใครเขา  คนที่เห็นก็รังเกียจรถ2Tว่าเป็นต้นเหตุมลภาวะครับ  ยังวี้ไงเขาถึงตอนรถ 2tไง
ข้อ2 คันนี้จะสิ้นเปลือง2Tโดยใช่เหตุนอกจากเปลืองเงินค่า2tเพิ่มขึ้นแล้วยังนสร้างปัญหาตามมาคือท่อไอเสียตันเร็ว เมื่อท่อระบายออกไม่ทันก็จะส่งผลถึงเครื่องยนต์ภายหลังด้วย

NSR หากปรับสภาพดีดี ก็จะมีควันเฉพาะตอนสตาร์ทเครื่องในตอนเช้าๆเท่านั้น ตอนวิ่งก็แค่จางๆจนแทบมองไม่เห็น ที่ผมใช้อยู่120-140ยาวๆประจำขาละ40+โลแทบทุกวัน ไม่เห็นจำเป็นต้องปรับออโตลูปให้มีควันเลยครับ

ปล.เมื่อเช้า(6กพ.56)ติดไฟแดงอยู่ที่สี่แยกทุ่งมะขามหย่องเห็น N RR คันงามมาก วิ่งมาจาทางป่าโมกโดนรถเล็กๆ(4จังหวะลูกโต)สวน เห็นแล้วรู้สึกเซ็งเลย  ทำเสียหมด เป็นผมหน่อยไม่ได้  จะจัดให้แจ่มเชียว

kookgook

นายอนุพงษ์ (กุ๊ก) ขุนทอง

Man nsr

boonchu

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2013, 10:38:00 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณท่านตั้มที่เอามาบอกกล่าวกัน
แต่อ่านแล้ว เอ็นคันที่เป็นข่าวทำเสียมากกว่า ทำดีนิดนึงครับ  เสียตรง
ข้อแรก ปล่อยควันมากไปหน่อย..ทำให้คนเขามอง2T เสียหาย เรื่องมลพิษ ควันและน้ำมันไปพ่นน้ำมันใส่เขา(ซื่งใช้2ล้อด้วยกัน)สร้างความเดือดร้อนแก่ผู้อื่นและเสื้อคนขี่นั่นแหละที่จะเปื้อนมากกว่าใครเขา  คนที่เห็นก็รังเกียจรถ2Tว่าเป็นต้นเหตุมลภาวะครับ  ยังวี้ไงเขาถึงตอนรถ 2tไง
ข้อ2 คันนี้จะสิ้นเปลือง2Tโดยใช่เหตุนอกจากเปลืองเงินค่า2tเพิ่มขึ้นแล้วยังนสร้างปัญหาตามมาคือท่อไอเสียตันเร็ว เมื่อท่อระบายออกไม่ทันก็จะส่งผลถึงเครื่องยนต์ภายหลังด้วย

NSR หากปรับสภาพดีดี ก็จะมีควันเฉพาะตอนสตาร์ทเครื่องในตอนเช้าๆเท่านั้น ตอนวิ่งก็แค่จางๆจนแทบมองไม่เห็น ที่ผมใช้อยู่120-140ยาวๆประจำขาละ40+โลแทบทุกวัน ไม่เห็นจำเป็นต้องปรับออโตลูปให้มีควันเลยครับ

ปล.เมื่อเช้า(6กพ.56)ติดไฟแดงอยู่ที่สี่แยกทุ่งมะขามหย่องเห็น N RR คันงามมาก วิ่งมาจาทางป่าโมกโดนรถเล็กๆ(4จังหวะลูกโต)สวน เห็นแล้วรู้สึกเซ็งเลย  ทำเสียหมด เป็นผมหน่อยไม่ได้  จะจัดให้แจ่มเชียว
โห..ลุงใจร่มๆมันก็มีบ้างแหละ อย่างผมโดนประจำเพราะขับในเมือง

TUMNS15RR

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

KenJi

เข้าไปดูไม่ทันแหะ สรุปมันเกิดอะไรขึ้นกันแน่

:-\ :-\ :-\

nr2

เขาคุยกันแปลกๆ นะ NSR ก๊องแก๊ง มาลองเอ็นโปรดูมั๊ย มันก๊องแก๊งตรงไหน นน.ก็ประมาณเดียวกัน แต่เราไม่หัวโตตูดลีบ 555 ถ้าเป็นสาวๆ เราหุ่นดีกว่าซะอีก 555
  Dtac   085 6807916  ,  9.00น-20.30

ที่เก็บเงิน     ธ.กรุงไทย  413-0-24582-1 สาขาหนองคาย ชื่อ บัณฑิต

aoaaued

เขาคุยกันแปลกๆ นะ NSR ก๊องแก๊ง มาลองเอ็นโปรดูมั๊ย มันก๊องแก๊งตรงไหน นน.ก็ประมาณเดียวกัน แต่เราไม่หัวโตตูดลีบ 555 ถ้าเป็นสาวๆ เราหุ่นดีกว่าซะอีก 555

พูดถูกใจมาก!!!!!   อ่ะ...เอาม้าไป1ตัว  อิอิอิ

KenJi

เข้าดูได้แล้วอิอิ...

ชอบจริงๆ ตรงที่คุณ boatmilan กล่าวเอาไว้ว่า NSR คือ "ตำนานที่ยังมีชีวิต" เนี่ย

:D :D :D