Main Menu

สวัสดีครับเพื่อนๆๆ หายไปนานคิดถึง

เริ่มโดย micronz, มกราคม 21, 2013, 11:53:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

ชั่วง นี้ไปมั่ว เล่น อยู่ ที่ overclockzone .com ครับมันส์ไปอีกแบบ เด็กๆๆ เยอะ ชายนะ 555 ประสาคนบ้าความแรง

ผ่านพ้น วันที่ 1  มกราคมเป้นไงมั่งครับ ผมเห้น เบนซิน 91 ก็ยังอยู่นะครับ แต่หลายปั้ม ใน สงขลาผมเห้น ก็หายไปเยอะ
ปั้มเจ้ากรรม อย่าง คาลเท็กส์  ที่คิดว่าดื้อ   shell ก็ด้วย หายเลี่ยม  กลายเป็น gas 95   91  หมดไม่ดีใจครับ ผมต้องการ E20  อ่ะ ยังน้อยไปครับ

pizzavampire

Honda Beat (รหัสLS110) ตัวแรก ดีสหน้า ดรัมหลัง จดทะเบียน 16 ก.ย. 2534 (ปี1991)

PTT Challenger 2T Semi-Synthetic เกรด FD
PTT Challenger 4T Semi

micronz

อ้างจาก: pizzavampire เมื่อ มกราคม 22, 2013, 06:51:25 ก่อนเที่ยง
ปั้ม ESSO เบนซินก็ไม่มีแล้วนะครับ
esso ผมก็ไม่เจอเบนซินนะครับ แต่ดันไม่มี e20  แย่จัง อิอิ

KenJi

รัฐฯ เอาเบนซิน 95 กลับมาขายอีกรอบซะแล้ว

sarawutch

เบนซิน 95 ผมเห็นมีขายที่คลาเท็คนะครับ
ลิตรละเท่าไร่ไม่แน่ใจ น่าจะ 49.xx บาทแล้วแหละหรือไม่ก็สูงกว่านั้น

แต่น้า micronz หายไปนานเลยนะครับ
+1 ให้สำหรับการกลับมาครับ
??? ???
NSR 150 RR ปี 96 เดิมๆ เติม E20 คาร์บูเดิม นมหนู 138 เดินเบา 45 เข็มล็อก 3

KenJi

อ้างจาก: sarawutch เมื่อ มกราคม 23, 2013, 08:41:47 หลังเที่ยง
เบนซิน 95 ผมเห็นมีขายที่คลาเท็คนะครับ
ลิตรละเท่าไร่ไม่แน่ใจ น่าจะ 49.xx บาทแล้วแหละหรือไม่ก็สูงกว่านั้น

แต่น้า micronz หายไปนานเลยนะครับ
+1 ให้สำหรับการกลับมาครับ
??? ???
ปตท. เริ่มเอากลับมาขายแล้วครับผม

micronz

แวะ มาดันทุ้ตัวเองหน่อย 
   หายไปบ้างครับ แต่จะแวะมาเรื่อยๆๆ   ช่วงนี้ไปช่วย สาวก amd กันหราว นิ อิอิ   
gassohal  ไม่มีไรหน้าห่วง เดี่ยวนี้คนเก่งๆๆเยอะแร้ว อิอิ   ก็ให้ปรับตัวกันทุกท่านนะครับ มี e20 กันเยอๆๆไไวๆๆ ได้ชี่วยให้ 2T เราวิ่งต่อไปได้แบบไม่แพงมาก
   ไม่ช่ายไร ได้ข่าว รถ ลงมาใต้ เยอะ ครับเพราะ หลายท่านสู้ ค่าน้ำมันไม่ไหว  ผมถึงดัน e20 ให้ไงครับ

KenJi

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2013, 12:08:44 ก่อนเที่ยง
แวะ มาดันทุ้ตัวเองหน่อย 
   หายไปบ้างครับ แต่จะแวะมาเรื่อยๆๆ   ช่วงนี้ไปช่วย สาวก amd กันหราว นิ อิอิ   
gassohal  ไม่มีไรหน้าห่วง เดี่ยวนี้คนเก่งๆๆเยอะแร้ว อิอิ   ก็ให้ปรับตัวกันทุกท่านนะครับ มี e20 กันเยอๆๆไไวๆๆ ได้ชี่วยให้ 2T เราวิ่งต่อไปได้แบบไม่แพงมาก
   ไม่ช่ายไร ได้ข่าว รถ ลงมาใต้ เยอะ ครับเพราะ หลายท่านสู้ ค่าน้ำมันไม่ไหว  ผมถึงดัน e20 ให้ไงครับ

ผมเพิ่งเปลี่ยนมาใช้ E20 ได้ 3 อาทิตย์แล้วครับ เติมน้ำมันทีสบายกระเป๋ามากๆ เลย

nuttakit

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 22, 2013, 12:02:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pizzavampire เมื่อ มกราคม 22, 2013, 06:51:25 ก่อนเที่ยง
ปั้ม ESSO เบนซินก็ไม่มีแล้วนะครับ
esso ผมก็ไม่เจอเบนซินนะครับ แต่ดันไม่มี e20  แย่จัง อิอิ
esso ไม่มี e20 ครับ เเต่กะลังจะมี ดีเซล พลัส

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

aoaaued