Main Menu

ชาร์ป ข้อเหวี่ยงแดช ขาด

เริ่มโดย aoksex112, มกราคม 03, 2013, 12:53:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoksex112

อาการแดช ตอน นี้มันโคม่า มาก แล้ว ครับ
ต้อง การ ทราบ ว่า เปลี่ยน ชาร์ป ใหม่ ทั้ง หมด กี่ บาท
ใคร รู้ บอก ที :P :P :P

aoaaued

อาการแดช ตอน นี้มันโคม่า มาก แล้ว ครับ
ต้อง การ ทราบ ว่า เปลี่ยน ชาร์ป ใหม่ ทั้ง หมด กี่ บาท
ใคร รู้ บอก ที   

เคยใช้แดชมา เครื่องมันไม่มี ชาร์ปนะครับ เครื่อง2จังหวะไม่ใช่สี่จังหวะ ข้อเหวี่ยงแดชเป็นลูกปืน ถ้าหลวมก็เอาไปอัดก้านใหม่(เปลี่ยนสลัก ลุกปืน ก้านสูบ) สนนราคา ก็แล้วแต่คุณภาพของอะหลั่ย ก็คงราวๆห้าร้อยถึงสองสามพันแหละ อันนี้ลองสอบถามร้านที่เขามีเครื่องมือ(ไฮดรอลิค)ดูนะครับ

1ae

แดช นะครับ ไม่ใช่ ยันม่าร์ จะได้มีชาร์ป (ต้องเป็นเครื่องยนต์ขนาดใหญ่ครับถึงจะใช้ชาร์ป) เครื่องเล็กๆใช้ลูกปืนจัดดีอยู่แล้ว
ผิดตรงไหนขออภัย เตือนกันได้เจ้าข้า กิตติชัย บุญนาค  ธ.ไทยพานิช  ฟิวเจอร์พาคร์รังสิต     383-277-061-7  เบอร์โทร 081 8340676

Mtz

สงสัยน้องเขาคงจะสับสน เรียกแผ่นชิมข้างข้อ เป็น ชาร์ปหรือเปล่าครับ

SATHIT

JO WANGPONG

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

nnnz001

5555+ แดช มี ชาร์ป 5555+ งานนี้ เริก ขี่แดช แล้ว ไปขับ 10ล้อ เถอะ ครับ 555+
555 ไม่ ได้ หัวเราะเยาะนะ 555
>:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(