Main Menu

RXS (ท่อม้วน) น่าจะได้แล้วครับ อีกไม่นาน ของดีต้องรอครับ

เริ่มโดย maxmeto01, ธันวาคม 19, 2012, 10:38:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maxmeto01

ต้องรอต่อไปครัย

Gok

.

อย่าพึ่งเบื่อเลยครับ ผมก็1ในผู้รอเช่นกันครับ ของผม2เดือนแล้วตอนแรกก็โมโหนะ แต่พอคุยกับน้าเค้าก็เข้าใจกับทางร้านในระดับหนึ่ง

น้าเค้าบอกว่างานในส่วนของเค้าตี+ขึ้นรูปเสร็จหมดแล้วทุกใบผมก็เห็นของแล้วมี4ใบอยู่ในถุงสีน้ำตาล ของผม2ใบแขวนอยู่บนขื่อตรงศรีษะเค้านั่นแหละ

ส่วนเรื่องที่ยังไม่เสร็จเพราะมีชิ้นส่วนบางอย่างที่จะต้องสั่งจากโรงงานให้เค้าผลิตให้ แต่ทางโรงงานบอกว่าช่วงนี้ไม่สามารถผลิดให้ได้

เพราะว่าทางจนท.ตำรวจมาบอกว่าช่วงนี้ให้งดผลิดก่อน นายสั่งมา เพราะมีโรงงานที่ไม่เชื่อโดนจับไปแล้วหลายโรง รัานที่รับตีท่อก็หลายเจ้าปรับหนักด้วย

ผมเข้าใจและเห็นใจคุณmaxmeto01 นะครับ ลองแก้ปัญหาแบบนี้ดูไหมครับ ในเว็บนี้ก็มีคนรับท่อน้าเค้ามาขายอยู่นะสูตรเดียวกันเพราะนัาเค้าตีอยู่คนเดียว

ลองดูครับเอาใจช่วยครับ.

.

โอ้ zx150 นครสวรรค์

089-7062425 โอ้

tachoo

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

rxk_mac

สวยครับกำลังหามาใส่อยู่ ระยะเวลารอตีท่อนานไหมครับอยากทราบ