Main Menu

ทริปปลวกแดงสู่มิตติ้งสองล้อโคราช

เริ่มโดย music, ธันวาคม 15, 2012, 08:53:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

เป็นครั้งแรกที่เดินทางกันไกลและมีจำนวนมากของกลุ่มปลวกแดง มาดูรูปกันครับ

พาหะนำทาง.....คันนี้เลยครับ

ไปทางไหนนี่...555+

ผู้ร่วมเดินทางในครั้งนี้ครับ

ยางเป็นไงมั่งเนี่ย

ไปเรื่อยๆครับ

music

ยาวๆไป

สมาชิกในกลุ่ม.......แหะ แหะ

ไปอย่างตั้งใจ ทั้งที่ไม่รู้ว่าไปทางไหน....555+

แล้วเราจะไปทางไหนกันดีครับ.......พี่

music

เอาไงกันดี......พวกเรา

ดูซิเป็นยังไงกันบ้าง

และแล้วเราก็ถึงจุดหมาย.......3ทุ่ม.....55555+

สงสัยตรงนี้หละ

ในที่สุดเราก็ได้กิน....

มีชาวต่างชาติมาร่วมวงด้วย....ด้านขวามือ ข่าวว่าเป็นนักมวยครับ

music

วิทย์_2T

music

มาดูสถานที่พักกันครับ

แบบนี้ครับ.....น้ำค้างเปียกเลยครับ ตอนเช้า

เป็นการเดินทางที่แสนวิเศษจริงๆครับ ไว้มาลงต่อนะครับ น่าจะมีอีก..... ??? :D :(

chaiyabutr

วิทย์_2T

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ ธันวาคม 15, 2012, 11:20:05 หลังเที่ยง
เสียดาย ผมไม่ได้ไปกับเขาครับ

แต่ผมฝันว่าได้ไปงานกับพี่นะ อิอิอิ  พรุ่งนี้เย็นว่างไหม ผมสะดวกแล้ว

chaiyabutr

อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ ธันวาคม 15, 2012, 11:44:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ ธันวาคม 15, 2012, 11:20:05 หลังเที่ยง
เสียดาย ผมไม่ได้ไปกับเขาครับ

แต่ผมฝันว่าได้ไปงานกับพี่นะ อิอิอิ  พรุ่งนี้เย็นว่างไหม ผมสะดวกแล้ว
โอเครับ  เจอกันได้คับวิทย์ วันนี้พี่ไปกบินทรืมารีบเลยไม่ได้แวะหาเลย

can-nim

+1ภาพสวย

ว่าแต่พี่ถึงที่พักแต่หัววันแต่ทำไมถึงงานตั้งสามทุ่มครับ

music

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ ธันวาคม 16, 2012, 09:45:44 หลังเที่ยง
555555+ ถึงที่พัก 2ทุ่มครึ่งครับ

เอ้อพี่ไม่ได้อะไรนะครับ แต่สองทุ่มครึ่งอะไรแดดยังออก อิอิ

music

can-nim

chaiyabutr

music

ครับปุ้ม....เราไม่ค่อยได้คุยกันเลยนะครับ

kpongh

สวัสดีครับพี่ เสียดายไม่ได้ฟังเพลงสดๆจากพี่ครับ

music

ท่านยุทธมาแอบดู....โทรไปไม่รับนะเสี่ย :(

happycom

ยามศึกเราแข่ง ยามสงบเราถ่ายรูป
[สองล้อโคราช] http://www.2wheelkoratclubs.com [สองล้อโคราช]
รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

PRATEEP

ภาพสวยครับมีแต่สาวกปีกนกทั้งนั้นเลย  :(