Main Menu

สอบถามเกี่ยวกับ แผงคอ nova เท่ากับ n rr ตากลมเปล่าครับ

เริ่มโดย assassnoob, ธันวาคม 10, 2012, 06:13:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

assassnoob

สอบถามรู้รู้หน่อยครับ  อยากรู้ว่า แผงคอ n rr ตากลม , nova , แดช ขนาดแกน กับ ความยาว มันเท่ากันเปล่าครับ

ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับคำตอบนะครับ

วิ่งได้ซักที

assassnoob

aoaaued

assassnoob

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ ธันวาคม 10, 2012, 09:00:33 หลังเที่ยง
ขนาดน่ะเท่ากัน แต่ความยาวต่างกันครับ

ขอบคุณครับ  สามารถใส่แทนกันได้เลยเปล่าครับ