Main Menu

รูปไปร่วมงานโคราช

เริ่มโดย can-nim, ธันวาคม 04, 2012, 09:15:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

โอ โมกระจาย

ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่มาร่วมงานนะครับ  ปีหน้า มาจับปลา จับกุ้ง กันใหม่นะครับ
บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

lloudo_naja

แต่วันนั้น ผมเห็น พี่ ต๋อง ตอนกลางวันเป็นอีกคนนึง ตอนกลางคืนอีก คนนึง หรือคนๆเดียวกัน 555 :D
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

bad badtz

เสียดายจัง...ติดงานบุญ อดเลย55 ตอนแรกตั้งใจว่าจะไปแต่ดันไปตรงกับวันที่ต้องเทคอนกรีตสร้างทางขึ้นสำนักสงฆ์เขาตะแบกเลย..อด..555 งานหน้าเจอกันครับผม...
"ดิน"น่าน0801004718

can-nim

อ้างจาก: bad badtz เมื่อ ธันวาคม 05, 2012, 03:51:15 หลังเที่ยง
เสียดายจัง...ติดงานบุญ อดเลย55 ตอนแรกตั้งใจว่าจะไปแต่ดันไปตรงกับวันที่ต้องเทคอนกรีตสร้างทางขึ้นสำนักสงฆ์เขาตะแบกเลย..อด..555 งานหน้าเจอกันครับผม...

งานหนัาจะรอครับพี่

can-nim

can-nim

อาหารเริ่มออกแล้วครับ เลี้งไม่ดูกำลังแขกเลย

พึ่งออกมาจะหมดแล้ว อิอิ

can-nim

can-nim

BJC

สนับศอก...สำหรับคนใจเกินร้อย

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

kpongh

อ้างจาก: BJC เมื่อ ธันวาคม 06, 2012, 09:56:22 ก่อนเที่ยง
สนับศอก...สำหรับคนใจเกินร้อย

รุ่นนี้ไม่ต้องอาบน้ำครับพี่ฮูก...55555 เอิ้กกกก

can-nim

มุกนั้งมอง เธอกินคนเดียวอยู่ได้ไม่แบ่งฉันบ้างเลย อึอึ

kpongh

จริงๆแล้วเราก็นัดกัน 10.00 น นั้นแหล่ะครับ แต่ผมไปเปลี่ยนล้อที่โตขึ้นก่อนไม่มั่นใจในการเดินทาง เลยทำให้พี่ๆทุกท่านต้องรอผมค่อนข้างนานหน่อย ( กระผมต้องขอโทษพี่ๆด้วยนะครับที่ทำให้รอ )

kpongh

วิทย์_2T

tong chelsea

เยี่ยมจริงๆๆฝีมือในการถ่ายรูป+1ครับ

kpongh

ท้ายโด่งขึ้นเยอะเลยอ่ะ... แถมเวลาจอดรถเอียงอีกต่างหาก หรือว่าขาตั้งมันสั้นไปหว่า

รถพี่สนเวลาขับๆไปแล้วพอเครื่องมันร้อนดับๆติดๆซ่ะงั้น ( สรุปคอยกลับบ้านเก่าไปแล้ว ต้องทำการเปลี่ยนใหม่ )

chaiyabutr

kpongh

มาพบกันกับพี่ปุ้มพี่นิตและวิทย์ที่กบินก่อนที่จะออกเดินทางกันต่อครับ

kpongh

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ ธันวาคม 06, 2012, 12:39:05 หลังเที่ยง
หมดยังครับ

+ม้าให้ก่อนครับถึงจะลงต่อให้ ฮิฮิฮิ  ( ขอตัวไปทำงานก่อนนะครับ....ไม่นาน )