Main Menu

รถผม ประสบอุบัติเหตุมาครับ

เริ่มโดย JAMEHA, พฤศจิกายน 26, 2012, 06:36:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JAMEHA

พี่ๆน้าๆ พอจะมีร้านแนะนำ หน่อยไหมครับ พอดี เพื่อนผม เอารถผมไปล้ม โครงเบี้ยวเลย พี่ๆน้า คิดว่าผมน่า จะดัด หรือ ตัดต่อโครงดี พอดี มีโครง สภาพดีอีกตัว แต่ไม่มีเลข(เค้าระเบิดเครื่องขายไป เลยไม่มีสำเนา) ผมอยู่ ชลบุรี
รถที่ล้ม เป็นรุ่นโซนิคครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Rces

LINE QR CODE

JAMEHA

chaiyut405

เบิกใหม่ไปเลยคับ คุ้มค่ากว่าเอาไปดัด แน่นอน

keeauto

ดัดไปไม่ค่อยตรงหรอกครับ ยังไงจะประหยัดก็ตัดต่อเอาทำให้เนียนหน่อย มีทุนหน่อยก็เบิกใหม่ ไม่รู้เท่าไหร่

iloveconcord

อยู่แถวไหนละท่าน ถ้ากรุงเทพผมมีที่แนะนำครับ ศูนย์การค้าวรรัตน์ ถนนจันทน์ เข้าซอยประมา100เมตรอยู่ขวามือ ฝีมือครับ ร้านนี้นักซิ่งสมัยก่อนรุ้จักกันดี ทำพวกรถบิ๊คไบค์ รถมอไซค์ ดัดโครงรถ ดัดแผงคอ ตั้งศูนย์
แอบแซงเพราะแรงน้อย

lettuce

ไปงมหาในคลอง หลังร้านซ่อม ในกรุงเทพอะ  พวกเอาแต่อะไหล่  โครงมันจับถ่างน้ำซะงั้น  อิอิอิ
แจ็คครับ  086-068-0527   ธ.กรุงไทย เลขที่บัญชี  4240-33 4241 นายสุนทยา  สีหา  42  ม.3 ต.คลองนา อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ย่นมามาก  ...เข้าแท่นดึง แบบ สุด ๆ จน โครงปริ ...เวลา ขับปล่อยมือยังไง ก็มี ดิ้น สู้มืออยู่ดีครับ

1. ขายรถ ยกคันไป ตามสภาพ ถูก ๆ แล้ว รวมเงินซื้อคันใหม่

2.เบิกโครงใหม่  4000  กว่า บาท  ครับ 

3.ดัดโครง แบบ ถอดหมด แล้ว ขึ้นแท่น แถวบ้าน ผม เอา  1200.-

.

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

@@TaJung@@

เบิกใหม่ชัวร์กว่าเยอะ  ดัดโครงก้ต้องเอาไฟเป่า  ตัดต่อรอบเชื่อมก็มีโอกาสปริได้

เบิกโครงใหม่สบายใจ  เลขคอก็เลขเดิม
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...