Main Menu

หรีดคาร์บอน ดีกว่าหรีดติดรถเดิม อย่างไร

เริ่มโดย triton, พฤศจิกายน 20, 2012, 07:41:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: puttasak เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2012, 05:18:15 หลังเที่ยง
คุณพี่ไจ้ เข้ามาแต่ละที่นี้สะดุ่งกันทั้งกระดานเลย ฮ้า ฮ้า ตามที่คุณพี่ว่านั้นแหละครับ ของทุกอย่างเราต้องเอามาใช้ให้เป็น ไม่ว่าจะเป็นกล้องแต่ง หรีดแต่ง เอามาแล้วเราก็ต้องหาว่ามันจะดีขึ้นได้อย่างไร ใช้ยังไงให้้ได้ประโยชน์สุงสุด ฮ้า ฮ้า
แสดงว่าท่านนายฝรั่งใช้เป็นเเล้วรบกวนช่วยสอนข้าน้อยด้วยเถอะครับ...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

puttasak

เราใช้กระทู้คนอื่นมา ฮ้า กันแบบนี้เดี๋ยวเรื่องนี้ไปเข้าหูผู้ดูแล(ครูอังคณา)เราจะถูกพักการ ฮ้า นะครับพี่ไจ้ พี่จะให้ผมชี้นำอะไรบอกได้นะครับ ถ้าไปกันผิดทางเราก็ได้หลงทางกันสองคน ฮ้า ฮ้า

อ้างจาก: puttasak เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2012, 08:48:05 หลังเที่ยง
เราใช้กระทู้คนอื่นมา ฮ้า กันแบบนี้เดี๋ยวเรื่องนี้ไปเข้าหูผู้ดูแล(ครูอังคณา)เราจะถูกพักการ ฮ้า นะครับพี่ไจ้ พี่จะให้ผมชี้นำอะไรบอกได้นะครับ ถ้าไปกันผิดทางเราก็ได้หลงทางกันสองคน ฮ้า ฮ้า
กระผมเป่าควันบุหรีไม่เป็นครับคงจะหลงทางยาก...อิอิอิ

puttasak

ตัวผมชอบโยนหินถามทางครับ หลงทางบ้างมันเรื่องธรรมดาครับ ฮ้า ฮ้า (แต่ผมก็เชื่อพี่ไจ้นะครับ "ของดีเท่าคนใช้" โดนใจผมจริงๆ)

อ้างจาก: puttasak เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2012, 11:00:50 หลังเที่ยง
ตัวผมชอบโยนหินถามทางครับ หลงทางบ้างมันเรื่องธรรมดาครับ ฮ้า ฮ้า (แต่ผมก็เชื่อพี่ไจ้นะครับ "ของดีเท่าคนใช้" โดนใจผมจริงๆ)
อย่าเชื่อผมมากนะครับผมมั่ว...อิอิอิ