Main Menu

รูปมิตติ้ง รวมพลคนรักษ์2Tปลวกแดง

เริ่มโดย music, พฤศจิกายน 18, 2012, 10:06:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 06:01:47 หลังเที่ยง
ขออีกครับ ผมว่ายังมีเด็จกว่านีอีกนะ..

มีครับแต่เอาน้ำจิ้มไปก่อน พรุ่งต่อให้ครับ

bangpoo 88

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ตั้ม ณ ระยอง

ไปถามน้องสามคนที่น่ารักว่ารับงานพิเศษทำไหม. น้องเขางงพักหนึ่งแล้วก็ตอบว่าบ้านมีเงินหน้าแตกครับ ผมคิดในใจถ้าน้องเขารับงานเสียเงินอีกแน่ครับ สงสัยน้องเขารับงานพอแล้ววันนี้ อิอิกล้าถามได้ไงเพราะความเมาครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 07:23:37 หลังเที่ยง
ไปถามน้องสามคนที่น่ารักว่ารับงานพิเศษทำไหม. น้องเขางงพักหนึ่งแล้วก็ตอบว่าบ้านมีเงินหน้าแตกครับ ผมคิดในใจถ้าน้องเขารับงานเสียเงินอีกแน่ครับ สงสัยน้องเขารับงานพอแล้ววันนี้ อิอิกล้าถามได้ไงเพราะความเมาครับ

เอ้อใช่กล้าถามได้ไง อิอิ (ถ้ารับผมเสียเงินแน่)

สน โคราช

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 07:23:37 หลังเที่ยง
ผมไปถามก่อนพี่อีกครับ ..น้องเขาบอกเหมือนกัน  แต่ไม่เชื่อ.จนน้องเขาพาไปดูรถของเขาที่จอดอยู่ข้างตึกนะครับ .ป๊าดๆ bmwสีน้ำตาล กดรีโมทให้ดูด้วยแหละครับ..

can-nim

หรือเขาคิดว่าเราไม่มีตังค์เห็นเราขับมอไซค์

kpongh

น้ำส้ม,น้ำโค๊ก,น้ำแดง ( ภาพล่วงตาใช่ไหมครับ ) .......พอเช้ามาเห็นภาพอายจัง

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 08:00:25 หลังเที่ยง
น้ำส้ม,น้ำโค๊ก,น้ำแดง ( ภาพล่วงตาใช่ไหมครับ ) .......พอเช้ามาเห็นภาพอายจัง

อย่าพึ่งอายมีอีกเยอะ

kpongh

mike-สำโรง, aod_pongpitak และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีครับพี่ไมค์,พี่อ๊อด  พี่ไมค์น่าจะมาด้วยนะครับจะได้ช่วยผมแย่งไมค์กับพี่แคนอิอิอิ

mike-สำโรง

อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 08:40:43 หลังเที่ยง
mike-สำโรง, aod_pongpitak และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หวัดดีครับพี่ไมค์,พี่อ๊อด  พี่ไมค์น่าจะมาด้วยนะครับจะได้ช่วยผมแย่งไมค์กับพี่แคนอิอิอิ
โดนกล่องตัดหูชาเลย...เซ็งมากมาย

can-nim

รูปยังมีอีกเยอะพรุ่งนี้จะลงต่อให้นะครับ

PRATEEP

PRATEEP

ขอบคุณเจ้าภาพครับเหล้าหวานจริงๆ :D :( ร้องเพลงยังกับมืออาชีพเลยสุดยอดครับ :D :D

can-nim

ต่อครับ

อาหารเริ่มออกแล้วครับ

อันี้น่ากินมากครับ

can-nim

can-nim

can-nim

bangpoo 88

ผมว่า ไม่น่าใช่ความเมานะ..ความ "หื่น" ล้วนๆ..555...

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

can-nim

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 10:49:47 ก่อนเที่ยง
ผมว่า ไม่น่าใช่ความเมานะ..ความ "หื่น" ล้วนๆ..555...

น่าจะใช่ครับ