Main Menu

ปลุก RX. S เบาะกระดาน

เริ่มโดย อู๋ ลำพูน, พฤศจิกายน 05, 2012, 12:28:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อู๋ ลำพูน

iicezkub19

เลขบัญชี 5360507802
นายสหรัฐ ธุระพันธ์ กรุงไทย
082-6975956

อู๋ ลำพูน

ขออภัยแก้ไขรูปใหญ่ไม่ได้เลย

อู๋ ลำพูน

ทำยังไงอะ เก่งจัง ช่วยสอนหน่อย

อู๋ ลำพูน

[

Gok

.

เห็นสถาพรถแล้วน่าปั้น+น่าสนุกแน่ เชื่อในฝีมือคุณอู๋ครับว่าต้องเนี้ยบแน่ ติตามผลงานคุณอู๋อยู่ครับ.
.

tachoo

แอบเห็น SDR 200 อยู่ด้านหลังด้วยปั้นเสร็จขอชมหน่อยนะครับเมื่อก่อนเคยมีใช้อยู่

อู๋ ลำพูน

อ้างจาก: tachoo เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2012, 09:29:28 ก่อนเที่ยง
แอบเห็น SDR 200 อยู่ด้านหลังด้วยปั้นเสร็จขอชมหน่อยนะครับเมื่อก่อนเคยมีใช้อยู่

ยินดีครับ

อู๋ ลำพูน

จัดลงกล่อง

เน่าพอปะ

อันนี้Y 80. พวกเอามา ให้ปั้นอีกตัว เน่าพอๆกัน อิอิ

auddy

ชื่อบัญชี สมัชชา ดอนทอง
080-0-05885-2 ธนาคารกรุงไทย
สาขา การประปานครหลวง

RX-KING

SIKHARED-YOOSABAI
ธ. ไทยพาณิชย์ 820-2522-31-9

อู๋ ลำพูน

เจ้าของเดิมคงไม่เต็มเต็ง เท่าไร เล่นเอาสีน้ำมันทาละเลงทั้งคัน
จำเป็นต้องขัดให้ลงเนื้อเลย ไม่งั้นฟูฟ่องแน่ถ้าพ่นรองพื้น เสียดายแถวนี้ สีแดงเพาร์เดอโคทไม่มีมีแต่สีดำ ก็เลยหันไปคบกับสีทนความร้อนแทนรองพื้นแล้วค่อยมาสีจริง กิกิกิ
  อีกบานเลย

อู๋ ลำพูน

สอดผ้าทรายล้วงเข้าไปข้างในแล้วขัดน้องหนิมให้หมดลอย
  ขัดประมาณนี้
อันนี้มีผุ ขัดเสร็จแล้วค่อยปะ

tachoo

โอ้โฮยอมรับในความอดทนขัดเฟรมของท่านเลยสุดยอด

boon bangbon

iloveconcord

แอบแซงเพราะแรงน้อย