Main Menu

ถัง N เหลี่ยม กับ ถัง N ตากลม ต่างกันตรงไหนครับ

เริ่มโดย Sakuramoshi, ตุลาคม 31, 2012, 05:33:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sakuramoshi

พอดีไปเจอค้างสต็อกมา  เขาเก็บไว้ในตู้กระจกอยู่สูง แต่เห็นมีหลายใบ เลยอยากถามว่ามันต่างกันตรงไหนหรอครับ พอดีจะนำมาปล่อยสักหน่อยครับ :-[

bestcom

รู้แต่ถ้ง ตากลม กับ N PRO  :'(
ถ้งตาเหลี่ยมรอผู้รู้มาตอบ  ???
หรือไม่ก็ถามผู้ขายง่ายดี  >:( >:( >:(

Sakuramoshi

คนขายแกยังงงๆอยู่เหมือนกัน ^^ พอดีมีพี่คนนึงผ่านมาบอก เหลี่ยมกับกลม ผมนึกว่าถังโปรเสียอีก T-T (พอดีเห็นไกลๆอ่ะครับ)

bestcom

ถ้ามีถังตากลมสีแดง ช่วยเอามาขายหน่อย Please !!!!!  >:( >:( >:(