Main Menu

เป็นไปได้ยังงัย โนวา เกือบโดน ksr สวน

เริ่มโดย pond smile-s, ตุลาคม 28, 2012, 01:19:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pond smile-s

อ้างจาก: masrimork เมื่อ ตุลาคม 30, 2012, 07:09:50 หลังเที่ยง
เมื่อวานผมเอาขับอีเขียวผมกลับจากทำงาน เหลือไปเห็น keeway 200 หน้าตามันก็สวยดี เพราะเคยผ่านไปดูมาที่งานมอเตอร์โชว์ kee way มากันสองคนนักศึกษา แรกก็กะจาขับแซงรีบกลับไปซื้อของให้คุณภรรยา แต่ไม่ไม่ยอมให้แซง ก็เลยได้ปะกันประมาณ เกือบ ร้อยเมตร ผมสวนไดถึงเกียร์ห้าเอง ก็เบรก สะใจดี มันคงหมั่นใส้ผมอีกนาน แต่คงเจอกันบ่อย ทางกลับเดียวกัน ผมใช้ nsr 150 rr ไม่ได้โมไร แต่รอบมันก็มาไวดีเหมือนกันนะ พอวาวล์เปิดก็หน้าหงายไปที แค่นี้ครับอิๆ สนุกดี แก่แต่ จี๊ด

แก่แต่แรงงงงงง ^^

Hunterzero

ถ้าเจอสายสตันเล่นสเตอมานะ ในเมืองรถติด ต่อให้แดชทำยังแพ้อ่า ลองลากตามมาแล้ว  เค้าพลิ้ว เข้าโค้งแบบลีนอิน ได้อีกเร็วเว่อร์ แต่ถ้าข้างนอกเดิมๆสุดๆ90 
เสร็จโจร 

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

shadow

รถแต่งมาแล้วถือว่าไม่นับครับผิดกติกา

รถแต่ละชนิดการออกตัวมันก็ย่อมแตกต่างกันไป รถผมเจอกับของเพื่อน ออกตัวทิ้งเรามากโขไปตามทันเอาโน่นเกือบกิโล~ 

ยกสูงแล้วเด้อออ

1ae

เชียร์โนว่า ราคาค่าตัวถูกกว่าเห็นๆ ลองเอาที่งบเท่าๆกันดิ ให้ตัวต่อตัวมาเลย ผมเอาโนว่านำไปเป็นเป็นคันรถ (คันรถไฟ)
ผิดตรงไหนขออภัย เตือนกันได้เจ้าข้า กิตติชัย บุญนาค  ธ.ไทยพานิช  ฟิวเจอร์พาคร์รังสิต     383-277-061-7  เบอร์โทร 081 8340676

shadow

ยกสูงแล้วเด้อออ

HS7QBT

HS7CXL Service Centre.
160 Khunpan Road. Tambon Tharahad. Muang Suphanburi 72000
Tel : (66) 08 6516 5729

masrimork

วันนี้จาลองไปส่ายหลอกล่อ keeway อีกที อิๆ ...
จงชี้ทางกู